Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Chuẩn bị sẵn sàng cho một hành trình mới.

Status
Not open for further replies.
Chị gọi em ạ? Em có đú đởn PDR bao giừ? Em đang cá kiếm bên sóng bán lẻ: MWG, SAB.
Nhóm BDS thì em đang cho quân lùi một bước để tiến trăm ngàn bước, mai phục giá đỏ thôi Chị. Hùng binh của bọn em khôn lõi lắm chứ, đâu dễ cho bọn địch dụ vô cối xay thịt?! Ahhaha
Tại @Chán hô idol của em vào nên chị đú theo rồi bị cắt lỗ ấy :1:

Last edited:
Tại @Chán hô idol của em vào nên chị đú theo rồi bị cắt lỗ ấy :1:
Éc éc, Chị của em đọc nhầm hay sao í chứ ạ? Em hô: “Idol bảo ace nào nhỡ sóng BDS thì có thể vào PDR, nó vẫn còn rẻ chán”.
Bản thân A7 idol đang đánh con j vẫn còn là một bí mật với em. Ngoài ra, sau thời gian quy ẩn giống Chị, A7 idol đã đắc đạo thành Tiên, nên bây giờ em ko biết idol chơi theo phong cách gì nữa ấy chứ?
Anyway, BDS vẫn mới ở ngón chân, còn cả cái bàn chân và bắp chân. Chờ giá FL để hứng lại cùng hùng binh tụi em nhé. Để em đi động viên tinh thần bà cuôn cái đã...

Chúc Chị của em, năm nay lên Top 1 Performance xứ VC! :111:

Éc éc, Chị của em đọc nhầm hay sao í chứ ạ? Em hô: “Idol bảo ace nào nhỡ sóng BDS thì có thể vào PDR, nó vẫn còn rẻ chán”.
Bản thân A7 idol đang đánh con j vẫn còn là một bí mật với em. Ngoài ra, sau thời gian quy ẩn giống Chị, A7 idol đã đắc đạo thành Tiên, nên bây giờ em ko biết idol chơi theo phong cách gì nữa ấy chứ?
Anyway, BDS vẫn mới ở ngón chân, còn cả cái bàn chân và bắp chân. Chờ giá FL để hứng lại cùng hùng binh tụi em nhé. Để em đi động viên tinh thần bà cuôn cái đã...

Chúc Chị của em, năm nay lên Top 1 Performance xứ VC! :111:
Kê giá FL luôn theo đại ca :))

Vừa nghía qua cái báo cáo thường niên của SZC, giật mình khi thấy chi phí đền bù tăng lên thành 11 tỷ/ha.
Kệ mịa bds khó khăn, cứ công ty tử tế có đất sạch giá rẻ mà săn thôi nhờ :21:
Tất nhiên giá đền bù còn tùy vào vị trí và loại đất nữa. Nhưng cơ bản là dự án mới đền bù cao là khó cạnh tranh.

Vừa nghía qua cái báo cáo thường niên của SZC, giật mình khi thấy chi phí đền bù tăng lên thành 11 tỷ/ha.
Kệ mịa bds khó khăn, cứ công ty tử tế có đất sạch giá rẻ mà săn thôi nhờ :21:
Tất nhiên giá đền bù còn tùy vào vị trí và loại đất nữa. Nhưng cơ bản là dự án mới đền bù cao là khó cạnh tranh.
Năm ngoái là 5 tỉ /ha chị nhỉ

Status
Not open for further replies.
Back