Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Chuẩn bị sẵn sàng cho một hành trình mới.

Status
Not open for further replies.
Chưa ổn lắm, vì mình vẫn thấy đa phần là đứng thủ, và dò dẫm là nhiều...
Thầy đừng tự ti và si nghĩ kiểu, nếu lỡ mình tư vấn sai, khách vào khách lỗ, khách mắng mình lùa gà...các kiểu con đà điểu.
Thầy phải tự tin lên, vượt qua bức tường ngăn cách, thay đổi góc nhìn, thế lỡ mình tư vấn đúng, khách vào khách lãi to, khách lại khen mình là...ôi cái thằng lùa công, lùa phượng...lùa anh, lùa chị tiếp đi. Anh chị thích bị em lùa lắm.
Bài sale vỡ lòng
1. Đầu tiên, nói về Quốc Gia ta vĩ đại, rừng vàng biển bạc, của cải ăn mãi ngàn năm không hết. Lỡ có kẹp, thì vẫn có đường chờ.
2. Tiếp đến, nói về Tiềm Năng tăng trưởng, nước ta đang đứng hàng Top các quốc gia tăng trưởng trên TG, với mức lạm phát ở hàng Bottom. Chính trị vững vàng, và ổn định. Không đến lúc này thì đến lúc nào? Không chơi với tôi thì chơi với ai?
3. Cuối cùng, nói về Chính sách bán hàng, tùy từng đối tượng, mà ta sẽ áp chính sách đặc biệt. Đảm bảo rằng, khách nào cũng là VIP, và có một sự trân trọng riêng biệt (ko được đụng hàng với khách kế bên...)
=> Thầy thử đi, mỗi ngày gặp gỡ và tiếp thị 3 khách hàng...kiểu gì cũng chốt được vài khách/tháng. Chúc Thầy đạt KPI tháng này nhé.
:1178:
Sale Master nó phải như thế:3D_78::3D_78::3D_78:
@Chán mà đi làm KOC khéo chiến thần Hà Linh cũng phải rén ấy chớ :21::21::21:
Anh @Chán chắc chắn đã từng đi dự đa cấp (em đoán là để mở mang, xem chúng ló làm gì):24:

đè vịt tí làm j im rù vậy ac, cùng lắm về 8xx lại đc mua rẻ :20:
Giáo chủ đạp Vịt dọa anh em rớt hàng kinh thế :19:
Đem cặp ba ba nhà anh Vova liên thủ với 4 bank nhà nước đầu đàn thế kia thì :24:
:2004:
Các anh chị êm ru làm cái mặt thớt em nó chình ình suốt chiều. đang định vào kêu gọi các anh ủn cái mặt em trôi hàng, thì lại thành...định hỏi mua hàng...thế các anh chị tàu ngầm cho iem hỏi ạ: bây giờ iem đú bsi-fts có được không. Iem đang nghĩ đầu cá mà, vẫn rẻ chán. Đợi Nở 1110 rồi thì liệu các anh có dũng cảm đu theo như sp anh @Chán không.
NẾU KHÔNG DÁM THÌ MUA ĐI:2004:

Last edited:
Các anh chị êm ru làm cái mặt thớt em nó chình ình suốt chiều. đang định vào kêu gọi các anh ủn cái mặt em trôi hàng, thì lại thành...định hỏi mua hàng...thế các anh chị tàu ngầm cho iem hỏi ạ: bây giờ iem đú bsi-fts có được không. Iem đang nghĩ đầu cá mà, vẫn rẻ chán. Đợi Nở 1110 rồi thì liệu các anh có dũng cảm đu theo như sp anh @Chán không.
NỀU KHÔNG DÁM THÌ MUA ĐI:2004:
Kính chuyển lái tàu @newMos@Sutj nhá :21:

NỀU KHÔNG DÁM THÌ MUA ĐI:2004:
không :2cool_after_boom:

Cảm giác chú.a đã đến bên anh Sụt, sau khi ghé thăm nhà Chị...
Tiếc DIG mà múc lại NVL càng sầu bi???
Thực sự chị đánh giá NVL hấp dẫn hơn DIG ấy. NVL bán hàng giá cao rồi, DIG vẫn phía trước là rừng mơ :1:
Nhưng lái DIG lục lâm thảo khấu và có lực lượng hùng hậu bà con muốn làm lại sau vấp ngã :1:

Last edited:
Thực sự chị đánh giá NVL hấp dẫn hơn DIG ấy. NVL bán hàng giá cao rồi, DIG vẫn phía trước là rừng mơ :1:
Nhưng lái DIG lục lâm thảo cấu và lực lượng hùng hậu bà con muốn làm lại sau vấp ngã :1:
Dạ, em cũng ko rõ con nào ngon hơn. Em chỉ thấy gớm cái tem đang Lái con DIG thui ạ. Hoặc tem đó là một thế lực cực lớn, hoặc là tem đó đang bị kẹp nát pi...
Ps: GATO một tẹo, nên em nói lời oan trái. Ca này quá khó với em zai. Thôi đứng xa, ngó và chẹp...hic

Dạ, em cũng ko rõ con nào ngon hơn. Em chỉ thấy gớm cái tem đang Lái con DIG thui ạ. Hoặc tem đó là một thế lực cực lớn, hoặc là tem đó đang bị kẹp nát pi...
Ps: GATO một tẹo, nên em nói lời oan trái. Ca này quá khó với em zai. Thôi đứng xa, ngó và chẹp...hic
Nàng Hậu của em đâu rồi? :21:
Theo gái mà mang cái mặt xỉu thế này nó chê đấy :1:

Status
Not open for further replies.
Back