Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Chuẩn bị sẵn sàng cho một hành trình mới.

Status
Not open for further replies.
Cầm quân chăm vạn khác mười vạn. giờ max thị trường là 30.000 tỏi/phiên. những ngày qua thực chất chỉ có 3000-5000 còn đâu là tây lông bù. lên phải nói là đã quá khô, muốn áo hết bẩn thì pải bơm 1 đợt nữa.

Chán đô đốc quả là cao thâm, nếu bơm nước đợt này...lợi vài đường:
+ là VNi xanh trở lại,
+ mới có hàng của người ta mà phang xuống lần cuối
+ dự phòng suy thoái cuối năm....
TRong khoảng thời gian từ nay đến tháng 5 là thiên thời vì không bị lão FED hù...do vậy lông sẽ không chạy. địa lợi là bà con đã đói hơi nâu (cả năm), chỉ còn....gió đông: lòng can đảm của con mèo hiiiiiiiiiii
nếu làm quả này ...có khác gì quả cuối năm ngoái khi các đại ca nén đau mà làm 1 con sóng giờ này mới ngồi nói chuyện dc với nhau, khỏi pải tờ A4....tháng sau có khi sổ sách xanh tươi, lại đè cổ động ra....đòi lươn cao, thưởn, esot....mây mây
còn nêu giống prusi cat TOM...thì ăn lương 5 triệu nhé hiiiiiiiiiiiii
Dạ Thiết ca, đánh trận lớn thì e chỉ sợ khó, vì ko có tướng lĩnh đáng tin cậy để quân lính nguyện quyên sinh.
Ni 30 hiện nay, chủ đạo là Bank và Bất. Bank thì đang bị bão tố ở trời Âu, trời Mẽo. Bất thì bị co quắp, co quay... may ra ăn được 1 khúc nhỏ rồi lại cắm. Ko nhiều người dám xuống tiền để múc đất lúc này, vì giá chưa giảm sâu, tính ra địa tô thì chưa ngang bằng lãi tiết kiệm.
=> Ni cứ tằng tằng, cho các anh em Mid cap đánh trận. Hoặc là, mỗi sector thay nhau tăng vài ba chục % rồi khựng lại?
Em đang hóng idol của Thiết ca vận động, anh Đỗ Nam Trung mà tái đắc cử, thì dân chứng mới ngon. Cụ Pao Queo với Cô De Len sẽ quéo càng với anh Trung hếch. kkk

Dạ Thiết ca, đánh trận lớn thì e chỉ sợ khó, vì ko có tướng lĩnh đáng tin cậy để quân lính nguyện quyên sinh.
Ni 30 hiện nay, chủ đạo là Bank và Bất. Bank thì đang bị bão tố ở trời Âu, trời Mẽo. Bất thì bị co quắp, co quay... may ra ăn được 1 khúc nhỏ rồi lại cắm. Ko nhiều người dám xuống tiền để múc đất lúc này, vì giá chưa giảm sâu, tính ra địa tô thì chưa ngang bằng lãi tiết kiệm.
=> Ni cứ tằng tằng, cho các anh em Mid cap đánh trận. Hoặc là, mỗi sector thay nhau tăng vài ba chục % rồi khựng lại?
Em đang hóng idol của Thiết ca vận động, anh Đỗ Nam Trung mà tái đắc cử, thì dân chứng mới ngon. Cụ Pao Queo với Cô De Len sẽ quéo càng với anh Trung hếch. kkk
Chán đô đốc quả là anh minh, "PHÍA TRƯỚC LÀ RỪNG ME!" 10 sóng chứng 7 CHẢ LÀ SÓNG LIỀM TIN (ảo)
chẳng hạn như bất công??? là liềm tin chứ lợi nhuận nào???.....mây mây
tài này chả pải của Chán đô đốc (mèo máy), chứ nông dân có cái cuốc thì làm thao hiiiiiiiiiiii

Vụ bơm tiền lấp miệng ẻm gì của anh Trung có phải ko ạ.. hay thuyết âm mưu đại ca nhỉ..
Nhưng em thíck Mr Trummm thậtt

Chán đô đốc quả là anh minh, "PHÍA TRƯỚC LÀ RỪNG ME!" 10 sóng chứng 7 CHẢ LÀ SÓNG LIỀM TIN (ảo)
chẳng hạn như bất công??? là liềm tin chứ lợi nhuận nào???.....mây mây
tài này chả pải của Chán đô đốc (mèo máy), chứ nông dân có cái cuốc thì làm thao hiiiiiiiiiiii
View attachment 7931
Nông dân tạm nghỉ cuốc, hóng Mai Phương Thuý luyện đan thôi chứ biết làm sao nữa ạ? kkk
Vụ bơm tiền lấp miệng ẻm gì của anh Trung có phải ko ạ.. hay thuyết âm mưu đại ca nhỉ..
Nhưng em thíck Mr Trummm thậtt
Mình ko qan tâm lắm, trong vở của mình, có note một dòng: Anh Chum tái đắc cử, hạ lãi suất, kéo sản xuất về lại Mẽo, và rape Chị Na. :21:

Cầm quân chăm vạn khác mười vạn. giờ max thị trường là 30.000 tỏi/phiên. những ngày qua thực chất chỉ có 3000-5000 còn đâu là tây lông bù. lên phải nói là đã quá khô, muốn áo hết bẩn thì pải bơm 1 đợt nữa.

Chán đô đốc quả là cao thâm, nếu bơm nước đợt này...lợi vài đường:
+ là VNi xanh trở lại,
+ mới có hàng của người ta mà phang xuống lần cuối
+ dự phòng suy thoái cuối năm....
TRong khoảng thời gian từ nay đến tháng 5 là thiên thời vì không bị lão FED hù...do vậy lông sẽ không chạy. địa lợi là bà con đã đói hơi nâu (cả năm), chỉ còn....gió đông: lòng can đảm của con mèo hiiiiiiiiiii
nếu làm quả này ...có khác gì quả cuối năm ngoái khi các đại ca nén đau mà làm 1 con sóng giờ này mới ngồi nói chuyện dc với nhau, khỏi pải tờ A4....tháng sau có khi sổ sách xanh tươi, lại đè cổ động ra....đòi lươn cao, thưởn, esot....mây mây
còn nêu giống prusi cat TOM...thì ăn lương 5 triệu nhé hiiiiiiiiiiiii
Luận thế thời không ai qua được Thiết tướng quân :41:
Tính ra thì chạy Grab cũng gấp đôi số đó, lại ít rủi ro, há chẳng nhẹ đầu hơn sao? :1:

Luận thế thời không ai qua được Thiết tướng quân :41:
Tính ra thì chạy Grab cũng gấp đôi số đó, lại ít rủi ro, há chẳng nhẹ đầu hơn sao? :1:
:21::21::21:
Bắt trộm khoảnh khắc anh Grab trốn nắng nóng, chui vô bóng râm của Rừng Me hóng Thiết Ca luận bàn...
Mà Grab có lương cứng cũng khó đấy, cao 1,65m trở lên, và ko được lộ hình xăm nhé. Đâu phải ai cũng qua vòng Ngoại Hình, rồi lại tới vòng Ăn Nói nhẹ nhàng & tinh tế như Rái...:25:

Bắt trộm khoảnh khắc anh Grab trốn nắng nóng, chui vô bóng râm của Rừng Me hóng Thiết Ca luận bàn...
Mà Grab có lương cứng cũng khó đấy, cao 1,65m trở lên, và ko được lộ hình xăm nhé. Đâu phải ai cũng qua vòng Ngoại Hình, rồi lại tới vòng Ăn Nói nhẹ nhàng & tinh tế như Rái...:25:
May thế món này đáp đứng vừa đủ :10:

May thế món này đáp đứng vừa đủ :10:
Thì có nói Rái ko đủ đâu, í mình là ko phải ai cũng đủ như Rái, nên chạy Grab chưa chắc đã được, đã nhẹ đầu... (À, mà hôm trước có việc gấp, nên vội lên yên thằng Grab Be. Suýt tẹo nữa là mình cho nó bộp tai vì nhiệt huyết quá, mình chỉ lỡ nói ”anh đi gấp”, mà nó phóng và lạng lách như phim luôn ấy... Sau mình có bảo là “lúc nãy anh nhỡ mồm”, nhưng nó vẫn thôi ko ngừng vặn tay ga...hic).
Ps: Bên đất thì hóng địa tô kèm bước nhảy. Bên chứng thì hóng gói lãi suất kèm búa liềm... tếu thật chớ. kkk

Thì có nói Rái ko đủ đâu, í mình là ko phải ai cũng đủ như Rái, nên chạy Grab chưa chắc đã được, đã nhẹ đầu... (À, mà hôm trước có việc gấp, nên vội lên yên thằng Grab Be. Suýt tẹo nữa là mình cho nó bộp tai vì nhiệt huyết quá, mình chỉ lỡ nói ”anh đi gấp”, mà nó phóng và lạng lách như phim luôn ấy... Sau mình có bảo là “lúc nãy anh nhỡ mồm”, nhưng nó vẫn thôi ko ngừng vặn tay ga...hic).
Ps: Bên đất thì hóng địa tô kèm bước nhảy. Bên chứng thì hóng gói lãi suất kèm búa liềm... tếu thật chớ. kkk
chuẩn đấy! đi thằng gorec rẻ hơn tí..mà nó đua xe và lượn đầu ô tô hơi ngại đấy...thôi công nghệ chỉ grab cho lành

Thì có nói Rái ko đủ đâu, í mình là ko phải ai cũng đủ như Rái(1), nên chạy Grab chưa chắc đã được, đã nhẹ đầu... (À, mà hôm trước có việc gấp, nên vội lên yên thằng Grab Be. Suýt tẹo nữa là mình cho nó bộp tai vì nhiệt huyết quá, mình chỉ lỡ nói ”anh đi gấp”, mà nó phóng và lạng lách như phim luôn ấy... Sau mình có bảo là “lúc nãy anh nhỡ mồm”, nhưng nó vẫn thôi ko ngừng vặn tay ga...hic).
Ps: Bên đất thì hóng địa tô kèm bước nhảy. Bên chứng thì hóng gói lãi suất kèm búa liềm(2)... tếu thật chớ. kkk
1) Cho qua, so sánh chẳng để làm gì anh ah :16:
2) Tư duy như bỉm, phải thay liên tục nhớ :19:
(Lúc nhỏ bố mẹ thay cho mình :3cool_adore:, lớn mình thay cho con :5cool_still_dreaming:, già con nó thay lại :2cool_sexy_girl:)

đọc hài vãi

1) Cho qua, so sánh chẳng để làm gì anh ah :16:
2) Tư duy như bỉm, phải thay liên tục nhớ :19:
(Lúc nhỏ bố mẹ thay cho mình :3cool_adore:, lớn mình thay cho con :5cool_still_dreaming:, già con nó thay lại :2cool_sexy_girl:)
Thế thì mình lại lập công ty chuyên gom và tái chế bỉm... Phố nào cũng cần dùng mặt hàng này, đặc biệt là giai đoạn hiện nay.
:19:

Ngành thế mạnh thời 2023
View attachment 7932
Úi giùi ui, cái slogan to quá Thiết ca ơi... Thiết ca treo thế thì nàm thao ông Rái ổng Thiền Lái Grab nỗi ạ?
Kể cũng khổ... ngày đút túi đôi ba chục, nắng nóng rát cả mặt mũi. Sao ko vô phòng, mở máy lạnh, ngắm bảng, cồm men... Cuối sóng đút túi vài ba chăm? :19:

Status
Not open for further replies.
Back