Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày: Chứng khoán phục hồi cùng nền kinh tế.

Nằm khoang vip mát lạnh ngắm bà con nhễ nhại đuổi tàu vất vả quá:)))
Nhìn dáng ai quen quen trong đám đông hỗn loạn… nhận ra anh Hai Thắng :))… a đang mắng chị soát vé tôi đi tàu bắc sao chị bấm lộn sang tàu nam… hehe just kidding :)))
🤣 🤣 🤣 😂😂😂
HDC của thầy hôm nay tím ngắt uy tín quá 😃

Ủa, DNSE nó phân biệt Acc theo giới tính và size vốn hay sao ấy nhỉ? Ava bạn sp @TuanMinh cũng là Girl, nhưng có thêm chấm đỏ (trong khi Ava của Chị Cả, ko có chấm này?) Nhờ sp tiện thể hỏi lun với. Thk sp lần nữa!
Tk của em chị vốn bé tý mà vẫn có chấm đỏ nhé. Nhưng tk của chị thì ko thấy có.Có người quen ở DNSE thì chị cho luôn số tài khoản kiểm tra luôn cho khỏi nghi ngờ nha 😀

Attachments

948.2 KB · Views: 42
    949.1 KB · Views: 39
Cảm ơn thầy TRIM, nay cô y tá được nghỉ phép 6th -1 năm.
Buồn là không có games gì ở đây cả...
Thầy An nói thế là chưa thu thập đủ thông tin tình báo của các phe (hoặc giả lá số của Thầy có cách Thạch Trung Ẩn Ngọc).
Game ở đây là CÓ, kiểu như Game of Thrones: Một bên là Dangelas, Một bên là Trùm. To be continued...

Tk của em chị vốn bé tý mà vẫn có chấm đỏ nhé. Nhưng tk của chị thì ko thấy có.Có người quen ở DNSE thì chị cho luôn số tài khoản kiểm tra luôn cho khỏi nghi ngờ nha 😀
Ko ạ, tánh em đa nghi vốn dĩ từ lúc sinh ra đời, chưa kể là App đó lừa em 1 cú to, làm em loạn choạng...đến giờ.
Trong lúc chờ đợi tin tức từ sp TM, em sẽ ko soi hoặc cùng lắm soi theo hướng ngược lại (ví dụ: 94% là cảnh báo đỉnh cận kề, 66% là đáy cận kề...kiểu kiểu thế).
Tào Chán nói: Thà ta phụ lòng APP chứ ko để APP phụ lòng ta...hihi
Ps: Thk Chị Cả cung cấp thêm Acc để kiểm chứng ạ! Mà sao em ko thấy Top %?

Ko ạ, tánh em đa nghi vốn dĩ từ lúc sinh ra đời, chưa kể là App đó lừa em 1 cú to, làm em loạn choạng...đến giờ.
Trong lúc chờ đợi tin tức từ sp TM, em sẽ ko soi hoặc cùng lắm soi theo hướng ngược lại (ví dụ: 94% là cảnh báo đỉnh cận kề, 66% là đáy cận kề...kiểu kiểu thế).
Tào Chán nói: Thà ta phụ lòng APP chứ ko để APP phụ lòng ta...hihi
Ps: Thk Chị Cả cung cấp thêm Acc để kiểm chứng ạ! Mà sao em ko thấy Top %?
Sẽ cung cấp bất cứ gì em muốn nhé 😀
Nói thật chị ít lên diễn đàn chém gió gần đây vì thấy đa số anh chị em khá xấu tính.
Giờ lại còn nghi ngờ mình phông bạt nữa thì chịu rồi 😀
Nhưng điều đó cũng chứng tỏ thành tích như mình là hiếm có khó tin ha.
Đầu tiên vào ấn vào mũi tên bên cạnh chữ thật tuyệt vời.

Last edited:
Sẽ cung cấp bất cứ gì em muốn nhé 😀
Nói thật chị ít lên diễn đàn chém gió gần đây vì thấy đa số anh chị em khá xấu tính.
Giờ lại còn nghi ngờ mình phông bạt nữa thì chịu rồi 😀
Nhưng điều đó cũng chứng tỏ thành tích như mình là hiếm có khó tin ha
Chịu Chị đọc cồm ment của em mà ra thế, thì chả khác nào vụ Công Viên Thuỷ Tinh đối chất Social...Ý em chỉ muốn tìm hiểu rõ cách thức thống kê của DNSE, bởi vì số liệu của nó có ích cho môn bói vía của em zai ạ.
Mà thôi, Chị Em ta đu trend Check Var lúc này cũng hợp tình hợp ní (dẫu hơi muộn)... Em có quyền giữ im lặng đến khi biết được thứ hạng của bạn sp TM. Chị có quyền công khai số liệu để chứng minh những điều em nghi ngờ là Trật Lất, con số 94% kia là đúng với tình hình hiện tại của Đám Đông... hihi

Thầy An nói thế là chưa thu thập đủ thông tin tình báo của các phe (hoặc giả lá số của Thầy có cách Thạch Trung Ẩn Ngọc).
Game ở đây là CÓ, kiểu như Game of Thrones: Một bên là Dangelas, Một bên là Trùm. To be continued...
Chữ CÓ viết hoa nữa kìa!
Ý thầy là "Ngọc trong đá", nên ngồi im một chỗ hưởng an nhàn đúng không 😎

Chịu Chị đọc cồm ment của em mà ra thế, thì chả khác nào vụ Công Viên Thuỷ Tinh đối chất Social...Ý em chỉ muốn tìm hiểu rõ cách thức thống kê của DNSE, bởi vì số liệu của nó có ích cho môn bói vía của em zai ạ.
Mà thôi, Chị Em ta đu trend Check Var lúc này cũng hợp tình hợp ní (dẫu hơi muộn)... Em có quyền giữ im lặng đến khi biết được thứ hạng của bạn sp TM. Chị có quyền công khai số liệu để chứng minh những điều em nghi ngờ là Trật Lất, con số 94% kia là đúng với tình hình hiện tại của Đám Đông... hihi
Chị ko đảm bảo là DNSE thống kê đúng nhé.
Nhưng số liệu hiện trên tk là vậy.
Hai cái ảnh chụp cùng lúc ở hai bước mà hiệu suất đầu tư 1 năm một cái là + 28,38%, cái kia + 28.22%

Chữ CÓ viết hoa nữa kìa!
Ý thầy là "Ngọc trong đá", nên ngồi im một chỗ hưởng an nhàn đúng không 😎
Hok phải vậy Thầy ơi. Thạch Trung Ẩn Ngọc, tức Cự Môn cư Tí Ngọ, là quý cách, chỉ người tài hoa nhưng không khoe ra.
CÓ ở đây, mình chỉ muốn nói rõ là Game vẫn đang đi đúng tiến trình. Bước đầu, Maya Dangelas tung tin tích cực úp sọt thành công...như âm mưu của Social lan toả. Bước tiếp nữa, Trùm sẽ hành động âm thầm...(Mình đoán vậy).

Chị ko đảm bảo là DNSE thống kê đúng nhé.
Nhưng số liệu hiện trên tk là vậy.
Hai cái ảnh chụp cùng lúc ở hai bước mà hiệu suất đầu tư 1 năm một cái là + 28,38%, cái kia + 28.22%
Thk Chị Cả, tốn tài nguyên forum, nhưng vấn đề trọng tâm lại đi lệch ý em mất rồi. Check Var trở nên vô nghĩa với em zai (vì em ko soi Performance của Acc riêng lẻ, em chỉ soi vị thế Đám Đông...)... haizzz.

Thk Chị Cả, tốn tài nguyên forum, nhưng vấn đề trọng tâm lại đi lệch ý em mất rồi. Check Var trở nên vô nghĩa với em zai (vì em ko soi Performance của Acc riêng lẻ, em chỉ soi vị thế Đám Đông...)... haizzz.
Lúc chị post lên cũng chỉ hàm ý là chỉ cần + xx % là hiệu quả hơn xx% người chơi rồi. Mà mấy lần thấy anh chị em tỏ ý nghi ngờ nên chị chịu khó mất chút thời gian nói rõ thôi.
Những mqh trên này giúp gì cho chị đâu mà chị phải chứng tỏ gì.

Lúc chị post lên cũng chỉ hàm ý là chỉ cần + xx % là hiệu quả hơn xx% người chơi rồi. Mà mấy lần thấy anh chị em tỏ ý nghi ngờ nên chị chịu khó mất chút thời gian nói rõ thôi.
Những mqh trên này giúp gì cho chị đâu mà chị phải chứng tỏ gì.
Người chơi ở đây là ai mới được chứ ạ? Ví dụ: Đám Đông mà app nó thống kê có 950 sinh viên, chỉ có 50 ndt già đời. Ko lẽ mình lại đi lấy cái xx% để tự hào, và chứng minh cho góc nhìn của mình là chuẩn? (em zai đang nghi: 94% tạo cám xúc hưng phấn, vào lệnh; 66% tạo cảm xúc chán nản, rút tiền).

Chưa kể, 2 cái Funds em soi, size to như voi, mà NAV của bọn nó cũng xxx% trong 1 năm gần nhất. Ko lẽ, bọn nó bỏ xa Đám Đông đến thế ạ? Top 98% luôn ạ? Nếu đúng thế thì thôi, đánh đấm chi cho mệt ạ?

Về phần mqh em ko biết nên ko bàn, nhưng Sách Cổ có viết: Tư duy ngược và Tư duy mở, sẽ giúp bạn trở thành Top 95% người Thành Đạt ạ!

Người chơi ở đây là ai mới được chứ ạ? Ví dụ: Đám Đông mà app nó thống kê có 950 sinh viên, chỉ có 50 ndt già đời. Ko lẽ mình lại đi lấy cái xx% để tự hào, và chứng minh cho góc nhìn của mình là chuẩn? (em zai đang nghi: 94% tạo cám xúc hưng phấn, vào lệnh; 66% tạo cảm xúc chán nản, rút tiền).

Chưa kể, 2 cái Funds em soi, size to như voi, mà NAV của bọn nó cũng xxx% trong 1 năm gần nhất. Ko lẽ, bọn nó bỏ xa Đám Đông đến thế ạ? Top 98% luôn ạ? Nếu đúng thế thì thôi, đánh đấm chi cho mệt ạ?

Về phần mqh em ko biết nên ko bàn, nhưng Sách Cổ có viết: Tư duy ngược và Tư duy mở, sẽ giúp bạn trở thành Top 95% người Thành Đạt ạ!
Tự hào làm cái gì. Cho mình cái gì???
Biết mức lợi nhuận thực của số đông để giữ được vị thế, tin vào chính mình rất quan trọng trong đầu tư đấy.
Thống kê của một ctyck, nếu đúng, tạm coi là đại diện toàn bộ thị trường.

Cái vụ rút 850 tr là do đất quá rê nhé. Bằng chứng là lãi 10% ngay và luôn. Lô đó mình sẽ bán khi nhân 5 lần nhé 😀

Last edited:
Biết mức lợi nhuận thực của số đông để giữ được vị thế, tin vào chính mình rất quan trọng trong đầu tư đấy.
Dạ, tự hào vì mình Giỏi hơn đám đông. Cho mình tiền nhiều hơn đám đông ạ.
Một ctck ko thể đại diện cho toàn bộ TT ạ. Mình phải thật hiểu dữ liệu, xong mới dùng SPSS để xử lí thống kê ạ.
1/2 ổ bánh mì là bánh mì. 1/2 số liệu chưa chắc là số đúng ạ. Hjhj

Dạ, tự hào vì mình Giỏi hơn đám đông. Cho mình tiền nhiều hơn đám đông ạ.
Một ctck ko thể đại diện cho toàn bộ TT ạ. Mình phải thật hiểu dữ liệu, xong mới dùng SPSS để xử lí thống kê ạ.
1/2 ổ bánh mì là bánh mì. 1/2 số liệu chưa chắc là số đúng ạ. Hjhj
Mình hơn 50 tuổi, không phải tuổi 15.

Cái vụ rút 850 tr là do đất quá rê nhé. Bằng chứng là lãi 10% ngay và luôn. Lô đó mình sẽ bán khi nhân 5 lần nhé 😀
Dạ, đang nói về DNSE app thôi Chị, còn đất lại khác nữa ạ. Tạm ko bàn đến, chỉ bàn đến khi 2 Chị Em ta tranh luận thật rõ những khúc mắc trong lòng ạ! hihi

Mình hơn 50 tuổi, không phải tuổi 15.
Dạ, em biết ạ, nên em xếp Chị Cả vào nhóm Idol già gân. Ko xếp chung nhóm trẩu tre như Thầy Sụt, Thầy Mó ạ.
Chị thấy em xử lí data như thế chưa chuẩn ạ? hjhj

Back