Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày: Chứng khoán phục hồi cùng nền kinh tế.

Thích hộp k1-k3 nhưng nếu vượt ra ngoài k3 thì nav vẫn tăng mạnh, thế là song cử lưỡng dụng @Chán nhé 🥰 😃 😜
Vấn đề vẫn là chọn cổ, quản lý DM hợp con nhà bà lý thì với TT phân hóa kiểu này ko lo không có xèng ahihi 😃
Dạ anh, đợi lúc vượt 1k3 thì acc của Cá huynh chắc +50% NAV. Mà anh có biết Cá huynh rốt cuộc bơi ở dòng sông nào hoặc đại dương nào ko ạ? Em tìm mãi chưa ra để được bơi cùng...hic

Lão tướng hay dọa ma liệu có đang lén lút lên tàu và cong đít lên đẩy xe bò không @Chán vì chart đẹp, mô hình đẹp rồi, như SGK dạy?
Lão tướng huynh Cướp Tàu và Dát Đồ tặng nhang, đều là những chỉ báo mang tính lịch sử cả anh ạ. Em cũng ko rõ Lão tướng và Dát đồ action ra sao khúc này??? Mai vượt 1k3 là đẹp, đúng 3 ngày kể từ lúc anh Cá trồi lên hít thở... 😀

Dạ anh, đợi lúc vượt 1k3 thì acc của Cá huynh chắc +50% NAV. Mà anh có biết Cá huynh rốt cuộc bơi ở dòng sông nào hoặc đại dương nào ko ạ? Em tìm mãi chưa ra để được bơi cùng...hic
Cờ huynh xuất chúng thì khi vượt k3 nav tăng 50%++ cũng là bình thường. Mình bình dân học vụ thì kiếm lấy 10%++ là ấm rồi, miễn là có tiền, không bị bỏ lại phía sau, sao so với Cờ huynh được.
Nói như 1 cao thủ phái sinh của VC bảo là các anh chén xôi gà thì em cũng phải có tí cháo đậu phụ rán chứ không thể không có gì hoặc lỗ được, niềm vui giản dị thế thôi 😃

Cờ huynh xuất chúng thì 50%++ cũng là bình thường. Mình bình dân học vụ thì kiếm lấy 10%++ là ấm rồi, miễn là có tiền, không bị bỏ lại phía sau, sao so với Cờ huynh được.
Nói như 1 cao thủ phái sinh của VC bảo là các anh chén xôi gà thì em cũng phải có tí cháo đậu phụ rán chứ không thể không có gì hoặc lỗ được, niềm vui giản dị thế thôi 😃
Dạ anh, em thấy thế này:
HCV ăn xôi gà.
HCB ăn cháo đậu.
HCĐ ăn hành (của Chim Zút tặng).
Oan ức quá Mèo ơi...là Mèo ơi! Giả lại công bằng cho Cá Gà em đi...huhu

VCB vượt 93, CTG vượt 37, BID vượt 52. Cá Chép hóa Gồng gồi Chim Zút @zug.
Đã hịu vì thao Cá huynh là HCV trong làng già gân chưa? Chim team chỉ nhận HCB, vì chỉ thích cái hộp 1k1 - 1k3... 🤪🤪🤪
Tự hào quá Cá team ơi...kkk

PDR mà gõ thành DPR...huhu
Hy vọng chiều nay VNI tăng tiếp 5 point
Có phiên FTD cho cả làng đều có HCV :)

Cờ huynh xuất chúng thì khi vượt k3 nav tăng 50%++ cũng là bình thường. Mình bình dân học vụ thì kiếm lấy 10%++ là ấm rồi, miễn là có tiền, không bị bỏ lại phía sau, sao so với Cờ huynh được.
10% mà vốn to thì cũng ấm lắm rồi anh ạ :)))))

View attachment 8633 Hình như có lỗi trong thống kê. Nó cho mình nâng hạng nhanh thế.
Chời ơi, sao lúc này nó lại lên 94%, lúc đáy anh Cá bắt trượt 3 phiên thì nó chỉ còn có 6x%? Chán cái App này quá, vừa hận vừa tức...em zai ko tin nữa.
Trừ TH bạn của sp TM nằm ở Top 6x% thì em mới quay về soi vía DNSE. Chỉ khi đó em mới tạm hiểu, cách thức nó lùa Công lùa Phượng...như lào ạ?!

• Like
Reactions: TTN
Nằm khoang vip mát lạnh ngắm bà con nhễ nhại đuổi tàu vất vả quá:)))
Nhìn dáng ai quen quen trong đám đông hỗn loạn… nhận ra anh Hai Thắng :))… a đang mắng chị soát vé tôi đi tàu bắc sao chị bấm lộn sang tàu nam… hehe just kidding :)))

Back