Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày: Chứng khoán phục hồi cùng nền kinh tế.

NEWS tốt thế thì vô thôi
Anh thấy giá tăng mà khối lượng lèo tèo nên ngại
Tây cũng mua khá đấy
Dạ anh, em bị kẹt tiền ở ngoài, ko xoay kịo về Chứng rồi ạ.
Anh Thụy chắc còn kéo lên gấp đôi, gấp ba...nên ảnh mới chọn vị trí trung tâm trong bức ảnh (kế bên là anh Phú Tiên Phong).
Mấy cái anh Thụy đang thi triển nó y chang Sách Cổ viết luôn ạ: Từ xe RR đến RM, từ Chụp ảnh đến Bóng đá...luôn chọn vị trí đẹp nhất!

Mọi nơi đều có bóng dáng của mình. Zalo, Tele, Zoom, Forum,... từ xe cổ đến cổ phiếu. Ko tin, Chim Zút cứ vào bất kỳ rum nào và đọc thần chú: “Chán Quá Rồi Phải Làm Sao?” => Sẽ có người hồi đáp ngay giải ohaps.
Sáng anh Chim khen mát mắt mà cả buổi em cảm thấy như đau mắt hột, nhưng đến giờ này thì thấy mát thật.
Đúng là chim bay cao nên nhìn được xa.
Em tự khen mình chọn phe thật là tài 🤭

Khổ quá lắm cơ, vẫn cứ thắc mắc sao ko full VHM à? 😀
Dù có ngon đến mấy chị cũng ko bao giờ mua 1 mã quá 30% NAV.
Đợt này vào 55k giá tb 39.1
Còn TK của con gái thì phải mua mã an toàn tuyệt đối trong dài hạn. Anh tỷ làm chị đau khổ nhiều nên chị không thể để con chị chịu đựng như vậy nữa 😀
Đợt trước em phím chị STB 🥰

Dạ anh, em bị kẹt tiền ở ngoài, ko xoay kịo về Chứng rồi ạ.
Anh Thụy chắc còn kéo lên gấp đôi, gấp ba...nên ảnh mới chọn vị trí trung tâm trong bức ảnh (kế bên là anh Phú Tiên Phong).
Mấy cái anh Thụy đang thi triển nó y chang Sách Cổ viết luôn ạ: Từ xe RR đến RM, từ Chụp ảnh đến Bóng đá...luôn chọn vị trí đẹp nhất!
Ô thế vẫn full cash và hô Vờ ni vượt k3 nhịp này à... 😅 🥲

Khổ quá lắm cơ, vẫn cứ thắc mắc sao ko full VHM à? 😀
Dù có ngon đến mấy chị cũng ko bao giờ mua 1 mã quá 30% NAV.
Đợt này vào 55k giá tb 39.1
Còn TK của con gái thì phải mua mã an toàn tuyệt đối trong dài hạn. Anh tỷ làm chị đau khổ nhiều nên chị không thể để con chị chịu đựng như vậy nữa 😀
Cậu cả giữa mùa hè phải khuân gạch quanh sân? Cuối cùng được giao cho con Vinfast.
No pain No gain: Giờ ko quất, sau này nó lên lại 80k/cổ, thì Chị có hối tiếc ko ạ?

Cậu cả giữa mùa hè phải khuân gạch quanh sân? Cuối cùng được giao cho con Vinfast.
No pain No gain: Giờ ko quất, sau này nó lên lại 80k/cổ, thì Chị có hối tiếc ko ạ?
Không tiếc em. Chị hài lòng với số đang có 😀

Ơ, chị quên mất. Giá mục tiêu bao nhiêu để chị canh nào.
Dạ 38, sau 38 thì dùng từ anh Mó hay dùng nhỉ, kiểu thả trôi hoặc tùy giai đoạn đó dòng tiền và TT ntn ạ. Giá trung bình em 28 thôi ạ

• Like
Reactions: TTN
Không tiếc em. Chị hài lòng với số đang có 😀
Thế thôi em vẫn giữ nguyên xếp hạng tín nhiệm ạ. Tự tin ngay xưa nay còn đâu, bí kíp RNAV đã lâu ko dụng nữa...haizzz
Túm lại, em vẫn thk Chị về bí kíp RNAV!

• Like
Reactions: TTN
Từ hôm qua đã ngó KBC mà ko dám action vì anh Tâm quá khó lường.
Cú chủ DN up bô đội lái năm 2022 khiến lái dè chừng các cty tư nhân, tập trung đánh cổ vốn NN lên cao quá rồi.
Sắp tới chắc chủ DN tư nhân sẽ hành động thôi nhỉ?
Không đủ tin cậy để giữ lâu dài. Nhưng những DN tư nhân đang có định giá rẻ thì kỳ vọng mức tăng đôi ba chục % là khả thi.

Gửi tiết kiệm 6 tháng hay chuyển sang BĐS hở thầy Boring 😃
Nếu là TK thì mới quay xe được ha....
Chạy thủ tục, chuyển đất NN sang Thổ cư Thầy ơi, ko làm sợ sau này đóng thuế sml. Tính là làm ra sổ thì quẳng lại vào Bank lấy Cash. Mà tình hình này, chắc lâu hơn dự định.
Đúng kiểu gân gà...Moé bọn Mèo, hình như nó soi mình nó oánh ngược.

Sáng anh Chim khen mát mắt mà cả buổi em cảm thấy như đau mắt hột, nhưng đến giờ này thì thấy mát thật.
Đúng là chim bay cao nên nhìn được xa.
Em tự khen mình chọn phe thật là tài 🤭
Thế hôm qua ai buồn thiu, tự hỏi: Điệp ơi, Bừng ơi...ở đâu rồi?
Để rồi anh Cá xuất hiện, kiểu như Cá Voi dưới nước trồi lên hít thở...nước bay tung toé vậy.
=> Mình ko tự khen mình tài, nhưng mình tự hào vì được về team Cá. Lãnh đạo tốt, mới đào tạo được một lính tinh nhuệ, thiện chiến như mình... Hjhj

Để rồi anh Cá xuất hiện, kiểu như Cá Voi dưới nước trồi lên hít thở...nước bay tung toé vậy.
=> Mình ko tự khen mình tài, nhưng mình tự hào vì được về team Cá. Lãnh đạo tốt, mới đào tạo được một lính tinh nhuệ, thiện chiến như mình... Hjhj
Liệu hôm nay lũ Mèo có giật họ banh càng lên 1 nhát để vẽ chát thật đẹp, tạo FOMO cho đội CIK ko @Chán?

Sáng bảnh mắt ra đã...mát mắt quá anh Chán 🥰

Liệu hôm nay lũ Mèo có giật họ banh càng lên 1 nhát để vẽ chát thật đẹp, tạo FOMO cho đội CIK ko @Chán?
Bank thì ko có đỉnh anh ạ, Mèo phải khen Mèo lắm Lông thui anh... Kiểu như: Vina khen VNDiamond hiệu quả ghê, xong Dragon khen ngược lại VNEEF thật là kinh khủng. (Nhìn lại danh mục, bọn nó chung cả họ nhà Bank...hihi).
Sáng bảnh mắt ra đã...mát mắt quá anh Chán 🥰
Mát mắt Chim Zút mà đau lòng Cá Gà. Haizzz

Back