Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày: Chứng khoán phục hồi cùng nền kinh tế.

thấy cũng mệt mỏi dần rồi Ạnhhh
3V à Thầy? Mệt mỏi là đoạn ngon đó, Chị mình đã bị anh Suối Thông thu phục. Giờ đợi thêm Thầy Zút ko hô Xanh với Vinh nữa...rồi xem f319 ko còn 1 topic nào ca ngợi nữa,...nữa...
=> Anh Chim anh Cá, cười hả hê nữa...
=> Là ngon. lúc đó VFS 1$. 😁

3V à Thầy? Mệt mỏi là đoạn ngon đó, Chị mình đã bị anh Suối Thông thu phục. Giờ đợi thêm Thầy Zút ko hô Xanh với Vinh nữa...rồi xem f319 ko còn 1 topic nào ca ngợi nữa,...nữa...
Em đợi anh bô nhà ấy tiếp bước 2 thằng con phá đáy thời đại, để chính thức nhận giấy chứng nhận gia đình văn hoá.
Thì mới mua 😂

Có gì đâu mà hả hê hả @Chán. Chỉ thấy bản thân đúng đắn và may mắn khi ko dính dáng gì tới anh tỷ thôi 😊
Ko dây vào ảnh là tiết kiệm được khối năng lượng tích cực, tiền bạc, thời gian để săn tìm các con hàng tốt khác để ra xèng bền vững chớ 🙂

Có gì đâu mà hả hê hả @Chán. Chỉ thấy bản thân đúng đắn và may mắn khi ko dính dáng gì tới anh tỷ thôi 😊
Hả hê chứ anh, em bị tổn thương bởi anh Coca, nên đi làm người khác tổn thương lại... Như cái câu thoại mà phim Bollywood hay nói: Kẻ bị tổn thương, lại muốn tổn thương người khác!!! :))))

Hả hê chứ anh, em bị tổn thương bởi anh Coca, nên đi làm người khác tổn thương lại... Như cái câu thoại mà phim Bollywood hay nói: Kẻ bị tổn thương, lại muốn tổn thương người khác!!! :))))
bị tổn thương thì phải soi gương giả vờ cười cho đỡ tổn thương. :V

Anh may mắn là có cái nhìn tỉnh táo về anh tỷ ngay từ đầu nên nhìn anh như kính nhi viễn chi, không bị tổn thương gì, chắc tại cô thương, nên chẳng thấy có nhu cầu hả hê làm gì. Phúc ai nấy hưởng thôi.

bị tổn thương thì phải soi gương giả vờ cười cho đỡ tổn thương. :V
Thầy bill nói vầy tức là chưa đi bán bảo hiểm / học sale bảo hiểm đúng không? Hoặc là sale Lô Hội như anh Dũ chồng Ruy Băng ấy...
Mỗi sáng thức dậy, phải đứng trước gương, cười toe toét 7 nụ (Nam 7 Nữ 9). Xog mới bước ra đường...chốt khách!!! :))))
Tổn thương ko qan tọng, Giàu Sang mới qan tọng. Sau này dùng tiền mua lại tổn thương!!! :)))

Anh may mắn là có cái nhìn tỉnh táo về anh tỷ ngay từ đầu nên nhìn anh như kính nhi viễn chi, không bị tổn thương gì, chắc tại cô thương, nên chẳng thấy có nhu cầu hả hê làm gì. Phúc ai nấy hưởng thôi.
Dạ, em thấy anh dính nhiều anh khác, mà có bị anh nào làm tổn thương đâu ạ? Ai làm anh tổn thương, là anh cho đi tàu suốt cả... Em học được bài này của anh từ lâu lắm rồi. Do vậy, em cũng bị tổn thương 1 ít...hic

Back