Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày: Chứng khoán phục hồi cùng nền kinh tế.

Thế mà ông nào hỏi đểu hội rang lịm chưa :)))))
Cuối giờ sáng còn ngậm đầy tiền kìa :)))))
Tư ruy theo Sát Na, sáng tới chiều là mấy năm thời gian ở Thổ Tinh nhé Thầy!
Còn ít cash canh cover FPT nữa (giá vốn = 0, profit = 8 ngã)...
Thk for sharing Lạc! :)))

Xíu ATC chắc FL hết ạ. Kiểu j kiểu, Mèo cũng liếm.mốc 1186, phát tín hiệu Chắc Chắc Phát Lộc (kiểu Lộc Phát Bank ạ). hihi
Cú vắt mơ rin này của các anh Mèo được đấy: nhanh, mạnh, dứt khoát..
Các kho hàng và kho MG khủng của đại gia, tổ lái khi tiền rẻ giờ nếm đủ...

Cú vắt mơ rin này của các anh Mèo được đấy: nhanh, mạnh, dứt khoát..
Các kho hàng và kho MG khủng của đại gia, tổ lái khi tiền rẻ giờ nếm đủ...
Vola thế này, có Lạc đem Rang, đúng kiểu Thầy Mó.
Tiếc quạ, Thầy Mó lại bỏ rổ Lạc, đợi có Trend mới chơi. Lạc chỉ còn là quá khứ, để tiêu khiển ạ.

Vola thế này, có Lạc đem Rang, đúng kiểu Thầy Mó.
Tiếc quạ, Thầy Mó lại bỏ rổ Lạc, đợi có Trend mới chơi. Lạc chỉ còn là quá khứ, để tiêu khiển ạ.
Hôm trước em gieo quẻ cho anh Coca được cái gì ấy nhỉ?
Nhìn anh tàn sát Fan của mình ở cả 3 mặt trận thấy mà ghê 😯

Hôm trước em gieo quẻ cho anh Coca được cái gì ấy nhỉ?
Nhìn anh tàn sát Fan của mình cả 3 mặt trận thấy mà ghê 😯
Dạ 3 Mộ anh ạ, 2024 là đúng hạn Sanh Tử kí kết. Trôi qua nửa con Rồng, Anh Coca ko phất nỗi, nên em sợ lụi tàn...chia tay trong nước mắt.
Ngược với anh Coca, 3 Khố, lại lên ngồi ghế A1. Đấy là một ứng dụng của Âm Dương nữa anh ạ. Ko chạy thoát được Âm Dương Luật! hic

Đừng làm Mó đau...BSI sắp tím!!! Mó vẫn Full tiền...chờ trend hẳn chén!!!
Anh Mó đúng là chiến thần TA, cash flow management, ông vua nhạy cảm với hơi thở của thị trường, tổng tư lệnh của đoàn binh rang lạc, chủa tể bắt đáy
Anh Mó số 1, anh Chán số 2, thầy Sụt số 3. Tam Thần Huỷ Diệt dẫn đầu team quật khởi nhoa nhoa

Anh Mó đúng là chiến thần TA, cash flow management, ông vua nhạy cảm với hơi thở của thị trường, tổng tư lệnh của đoàn binh rang lạc, chủa tể bắt đáy
Anh Mó số 1, anh Chán số 2, thầy Sụt số 3. Tam Thần Huỷ Diệt dẫn đầu team quật khởi nhoa nhoa
Em cũng ko có ngại nhận Tài anh zai ơi, nhưng cơ bản anh zai hơi thiên vị, xin xếp lại như sau: Mó 1, Sụt 2, Chán 3, Zút 4.

Back