Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày: Chứng khoán phục hồi cùng nền kinh tế.

Ngon quá. Liệu nhún vai có thành trend khum 😋
Dạ em cũng đu trend, chứ em ko dám đoán ạ. Cơ bản em thấy, Mr. Lúa Chín đang theo đúng bài Mèo Mù. Bán sách kèm show trade: ACB, TCH, GEX, CCL, kéo New Blood vào mô hình kinh điển.
Song song đó, Peter Chiên, show acc 26 tỏi, lãi 128% trong timeframe 6M. Đúng ra ko nhận thêm khách, nhưng nhu cầu quá lớn, phải mở room để users xin vào.
=> Em cũng nhún vai, show theo các idols. New Mó mời ra, New Blood mời vào...hị hị

Crypto em thấy hay hơn chứng. Kẹp còn có cơ hội. Chứ chứng mà kẹp như em hên xui lắm mới có đường về =)))). Cùng là hàng tốt nhé anh. Không chơi rác.
Cảm tạ trời đất.
cryto làm gì có hàng tốt 😅

Nay con lạm phát bò mà tím nữa, xác nhận Thượng Tầng ổn định. Chu kỳ mới mở ra, tầng lớp tỉ phú mới được tung bay thoả thik...
Ôi Chứng Trường, never thay đổi, như những ngọn đồi...kkk

Nay con lạm phát bò mà tím nữa, xác nhận Thượng Tầng ổn định. Chu kỳ mới mở ra, tầng lớp tỉ phú mới được tung bay thoả thik...
Ôi Chứng Trường, never thay đổi, như những ngọn đồi...kkk
Quá nhanh 😀
TT cứ chạy kiểu này thích mê đi được 😋

Quá nhanh 😀
TT cứ chạy kiểu này thích mê đi được 😋
Lần nào nhà Tào đi tu, em zai cũng thấy mê mẫn ạ. Nói ko phải vuốt đuôi cảm xúc, chụp giật cơ hội, để câu view kiếm tiền đâu anh.
Anh đừng mắng em nhé, em bỏ vía rùi, chỉ ôn lại kỉ niệm trong trang vở ngày xưa. hihi

Back