Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày: Chứng khoán phục hồi cùng nền kinh tế.

VHM ko phải đang ở đáy mọi thời đại chị cũng bán 😀
Em chế memes cho quên sợ hãi thôi Chị, vẫn full Cổ.
Vĩ mô đẹp, Thượng Tầng ổn, Lãnh đạo khỏe...nhưng NAV cắm :(((

• Like
Reactions: TTN
Em chế memes cho quên sợ hãi thôi Chị, vẫn full Cổ.
Vĩ mô đẹp, Thượng Tầng ổn, Lãnh đạo khỏe...nhưng NAV cắm :(((
Chị cũng full. Tiền bán kia lại chuyển sang tk con gái cho năm học thứ 3 😀

Chị cũng full. Tiền bán kia lại chuyển sang tk con gái cho năm học thứ 3 😀
Update đường đua Tào Du Học vs Tào Du Phượt phát nhỉ Chị? Làm động lực vượt lên chính mình nhoát...kkk
Tào Du Phượt:

+165,547,050​

+3.36%

Update đường đua Tào Du Học vs Tào Du Phượt phát nhỉ Chị? Làm động lực vượt lên chính mình nhoát...kkk
Tào Du Phượt:

+165,547,050​

+3.36%
TK này chị cần bảo toàn vốn nên vẫn chỉ có 2 mã kia. Tạm lãi 30tr/1.350 là 2.22% thôi.

Nở cứ dập dình đi ngang mà lại hay nhể 😃
Tích lũy để công phá cột mốc kháng cự 1300 anh nhỉ? Cú rủ cuối cùng...
Em zai thèm mò vía idols lúc này quớ, mà sợ tái nghiện lại ko thể Lào Cai...hic

Cuối ngày anh làm cái tổng kết nhé :))))

TK này chị cần bảo toàn vốn nên vẫn chỉ có 2 mã kia. Tạm lãi 30tr/1.350 là 2.22% thôi.
Tính ăn gian nha Chị, Du học Vốn 5 tỏi, Du Phượt chuyển 5 tỏi để đấu... nên phải tính 30tr/5tỏi. kkk
Ps: Just đùa dzui, em zai kiếm chiện để Lào Cai thêm 1 tí ạ!

Cái mốc 1k3 thứ nhất cũng chỉ là tâm lý, thứ 2 cũng chỉ là cái mốc để các cháu brokers hô hào đám đông cuồng loạn thôi mà 😀

Tính ăn gian nha Chị, Du học Vốn 5 tỏi, Du Phượt chuyển 5 tỏi để đấu... nên phải tính 30tr/5tỏi. kkk
Ps: Just đùa dzui, em zai kiếm chiện để Lào Cai thêm 1 tí ạ!
Chỉ tính số đã chuyển vào tkck thôi chứ. Lãi tiết kiệm thấp quá chứ ko chị gửi rồi 😀

Quýt ko nhé Thầy, mình phải Tu sao cho Vía theo mình, chứ mình theo Vía mãi, bao giừ mới Đắc??? :(((
Em tưởng đấy cũng là 1 tham số của mô hình?
Mình có thể tinh chỉnh trọng số mà :)))))

Chỉ tính số đã chuyển vào tkck thôi chứ. Lãi tiết kiệm thấp quá chứ ko chị gửi rồi 😀
Thk Chị, lãi quá thấp, nên money khó chạy lại vào Bank.
Đó cũng là cái mỏ neo để em zai ko rớt cổ, thêm cái chart cũng chưa tới điểm để out nên cố gồng.
Ps: À, sáng nay em mới update trend Nồi Cơm. Anh Tú về thăm nhà, mà y phục lẫn nồi cơm vẫn vẹn nguyên. Không như Kim Cang hộ pháp, về tới nhà đã lên ngồi bàn nhậu (cộng đồng bóc phốt). kkk

• Like
Reactions: TTN
Thk Chị, lãi quá thấp, nên money khó chạy lại vào Bank.
Đó cũng là cái mỏ neo để em zai ko rớt cổ, thêm cái chart cũng chưa tới điểm để out nên cố gồng.
Ps: À, sáng nay em mới update trend Nồi Cơm. Anh Tú về thăm nhà, mà y phục lẫn nồi cơm vẫn vẹn nguyên. Không như Kim Cang hộ pháp, v
Thị trường bất bình thường khi mid tăng ảo lòi còn bank và BC thanh khoản tốt lại rẻ bèo.

Back