Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày: Chứng khoán phục hồi cùng nền kinh tế.

HCV như vậy, HCB còn đau hơn. Vĩ mô xấu, sáng tăng chiều giảm, từ thời Lúa Chín húc ACB...full cash or 25% cổ => đắng nòng nhìn GMD phá đỉnh... :(((
Đừng nàm trái tim anh đau, thành trend ko?
Idol của em giữ 80% tiền mà thị trường ko giảm như dự tính nên lại lên báo thể hiện quan điểm nhỉ 😀

HCV như vậy, HCB còn đau hơn. Vĩ mô xấu, sáng tăng chiều giảm, từ thời Lúa Chín húc ACB...full cash or 25% cổ => đắng nòng nhìn GMD phá đỉnh... :(((
Đừng nàm trái tim anh đau, thành trend ko?
Nhanh/chậm tại phím enter thôi :)))))
Em được cái khớp vai linh hoạt, 5 ngón tay của game thủ nên nhấn phím nhanh lắm :)))))

Em được cái khớp vai linh hoạt, 5 ngón tay của game thủ nên nhấn phím nhanh lắm :)))))
Ai sở trường cái gì thì cứ thế mà làm. Úp chen làm gì cũng được, miễn nav tăng đều là Ô sờ kê 😃

Thôi xong, đúng pattern, chỗ này Thầy phải quẳng lơ, làm việc quan trọng hơn.
Tự dưng, reply một cái cồm xà lơ => Điểm nát Tâm Lý cận kề => Mèo giở quẻ, khớp vai viêm ngay.
:(((

Idol của em giữ 80% tiền mà thị trường ko giảm như dự tính nên lại lên báo thể hiện quan điểm nhỉ 😀
Một điều e học được từ trend Nồi Cơm: Mình ko theo vía, vía tự theo mình (if mình tu đúng).
=> Tào 3 Lát ko theo báo, báo tự theo Anh.

Một điều e học được từ trend Nồi Cơm: Mình ko theo vía, vía tự theo mình (if mình tu đúng).
=> Tào 3 Lát ko theo báo, báo tự theo Anh.
Thực ra cậu đó cũng có lý ở chỗ nước ngoài bán nhiều quá. Tiền nội chỉ đánh được trận địa Pen và Mid bỏ ngân hàng và đa số BC

Thực ra cậu đó cũng có lý ở chỗ nước ngoài bán nhiều quá. Tiền nội chỉ đánh được trận địa Pen và Mid bỏ ngân hàng và đa số BC
Em trích bí kíp của Anh Tú để giả lời cho góc nhìn của em về vấn đề này ạ:
"Có người hỏi con ngủ ở nghĩa địa có thấy gì không? (ma). Con nói không thấy cũng không đúng. Có khi con thấy bóng đen nào đó đi qua, nhưng không ảnh hưởng gì đến con thì con nói thấy hay không thấy cũng vậy."
Ps: Thực ra em định cồm ý riêng, nhưng con chữ nó làm khó em quá, nghĩ mãi ko được câu nào hay, chứ ý em ko phải là gủ gê Chị đi theo trend này.

Back