Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày: Chứng khoán phục hồi cùng nền kinh tế.

Kệ thôi ạ, Em quan tâm tương lai thôi chứ ko nhìn về quá khứ =)))
Mình xin hiến kế cho Thầy Sụt tiếp tục giữ vững tấm HCV, viện dẫn như sau:

"Sụt" chỉ quan tâm đến hiện tại, mai ko biết ra sao, quá khứ lại càng ko nên nhắc tới.
Lý thuyết, mô hình, ai cũng có thể nói được, nhưng hành động nhất quán, giữ nghiêm giới luật đầu đà, ko có nhiều người làm được.
=> Đó là lí do, vì sao Minh Tuệ, tu 6 năm, đã được Utuber/Tiktoker truyền bá free, dân đen quỳ lạy, mong được cúng dường, mãi ko được nhận...
=> Và đó cũng là kí do, vì sao "Sụt", trade 6 năm, đã được tặng HCV, Trader/Invester phố VC bỏ hết kung fu, nép mình, mong được Đu theo, mà ko được phím...
kkk

Mình xin hiến kế cho Thầy Sụt tiếp tục giữ vững tấm HCV, viện dẫn như sau:

"Sụt" chỉ quan tâm đến hiện tại, mai ko biết ra sao, quá khứ lại càng ko nên nhắc tới.
Lý thuyết, mô hình, ai cũng có thể nói được, nhưng hành động nhất quán, giữ nghiêm giới luật đầu đà, ko có nhiều người làm được.
=> Đó là lí do, vì sao Minh Tuệ, tu 6 năm, đã được Utuber/Tiktoker truyền bá free, dân đen quỳ lạy, mong được cúng dường, mãi ko được nhận...
=> Và đó cũng là kí do, vì sao "Sụt", trade 6 năm, đã được tặng HCV, Trader/Invester phố VC bỏ hết kung fu, nép mình, mong được Đu theo, mà ko được phím...
kkk
Em cảm ơn Anh ạ, em có thể hiểu được ý anh

Anh Tèo tự nhiên khỏe thế, em rụng mất nửa hàng mà chưa cover được :))))

@chim_non Anh cho em hỏi, con FBC giá 4k, nó trả cổ tức 20k, thì giá trên sàn giảm về -16k ạ? Tức ai cầm cổ sẽ lỗ lòi mắt ạ? Lần đầu em gặp vụ này. Nu nơ quá anh ơi?

Thị trường vẫn đẹp phải không các anh :)))
Giữ giới và hành giới luật cho nghim túc Thầy ơi. Đẹp hay Xấu là do Acc, nào do TT?
NAV 5 tỏi, nay còn lãi 900 cành, vẫn tốt. Mai ra sao, mai tính...hị hị

Back