Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày: Chứng khoán phục hồi cùng nền kinh tế.

Hóa ra để học được tuyệt kỹ N-L của @zug cũng không đơn giản nhỉ ...
Dạ, thôi thì ai được tiền của em, mừng cho người đó ạ Anh. Vốn dĩ, zero game, có người mất là có người được, thiện lành thay.
Chiều nay em khóc tí, sang tuần lại cười 7 nụ trước gương ạ!
:(((

Chơi với mấy anh Đông Âu ghê chết, Mũi Né cho nó lành. Mình kiên trì thuần khiết với chủ DN tử tế thoai 😜
Ghê mà cũng phê lắm anh... Thoắt vào thoắt ra vài trăm tỏi 1 ngày, dễ như ăn kẹo vậy. Mấy DN tử tế, em thấy nó thanh khoản kém quá xá kém...nhỡ ông bào bị Bế thì nàm thao chạy thoát thân ạ? :(((

Ghê mà cũng phê lắm anh... Thoắt vào thoắt ra vài trăm tỏi 1 ngày, dễ như ăn kẹo vậy. Mấy DN tử tế, em thấy nó thanh khoản kém quá xá kém...nhỡ ông bào bị Bế thì nàm thao chạy thoát thân ạ? :(((
Chuẩn anh ạ, chứ làm gì có cỗ nào vừa được cái này vừa được cái kia

Chuẩn anh ạ, chứ làm gì có cỗ nào vừa được cái này vừa được cái kia
Anh Bình chứ Thầy??? Nhưng chục năm mới có 1 cổ như thế...Mà cái đó lại nhờ anh Cá khai ngộ, dân FA gộc có ai dám khai ngộ anh Bình từ thưởi hàn vi vậy đâu??? :(((

Anh Bình chứ Thầy??? Nhưng chục năm mới có 1 cổ như thế...Mà cái đó lại nhờ anh Cá khai ngộ, dân FA gộc có ai dám khai ngộ anh Bình từ thưởi hàn vi vậy đâu??? :(((
đó là giờ anh nhìn lại, mấy năm trước anh lại đâu thấy anh Bình thế, thấy thế thì anh đã all in rồi, anh Cá khai ngộ anh cũng có tin đâu

đó là giờ anh nhìn lại, mấy năm trước anh lại đâu thấy anh Bình thế, thấy thế thì anh đã all in rồi, anh Cá khai ngộ anh cũng có tin đâu
Đậu đen...đúng thật là lúc đó mình còn đang mắng ảnh, chơi chứng như **ạch...Mắng sai người, sai luôn thời điểm...hic hic.
Biết lúc đó mình đang khen ai không? Đố Thầy...

Đậu đen...đúng thật là lúc đó mình còn đang mắng ảnh, chơi chứng như **ạch...Mắng sai người, sai luôn thời điểm...hic hic.
Biết lúc đó mình đang khen ai không? Đố Thầy...
Dạ chắc anh khen anh ba Đức ạ

Dạ ko ạ, các trưởng lão nếu ko sinh hoạt em ko biết ai ạ
Thật tiếc...giai đoạn đỉnh kao nhất, những nhân vật kiệt xuất nhất VCs đã ra đi thì Thầy mới tới...quá tiếc...haizzz
Bàng Ka mua 1 quả núi, cả trăm tỏi rồi...Bây giờ nhàn hạ chăm cây, chờ ngày các đại gia BĐS vào thâu túm.

Thật tiếc...giai đoạn đỉnh kao nhất, những nhân vật kiệt xuất nhất VCs đã ra đi thì Thầy mới tới...quá tiếc...haizzz
Bàng Ka mua 1 quả núi, cả trăm tỏi rồi...Bây giờ nhàn hạ chăm cây, chờ ngày các đại gia BĐS vào thâu túm.
Nên anh có bí kíp nào thì truyền lại đi, ko quy ẩn lại thất truyền thì tiếc lắm, fan anh vova mà chả học ảnh gì sất, phải có gì để lại cho thế hệ sau chứ

Back