Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày: Chứng khoán phục hồi cùng nền kinh tế.

WINNERS MAKE HISTORY. Bản thân History ko thể repeat itself ạ Anh.
@thietkieutam Em nói vậy đúng ko Anh?
thị trường CK đó là thị trườn ai cũng nghĩ mình là winners hết đó hiiiiii
Cho nên 2019 có cái deep gulf.....lên thầy khỏi khuyên can......99% là cash là king grab hiiii
nhưng người winner thực sự là ông mèo ....thế khả năng nó lên hay xuống thầy ????

thị trường CK đó là thị trườn ai cũng nghĩ mình là winners hết đó hiiiiii
Cho nên 2019 có cái deep gulf.....lên thầy khỏi khuyên can......99% là cash là king grab hiiii
nhưng người winner thực sự là ông mèo ....thế khả năng nó lên hay xuống thầy ????
Dạ, Mèo Diamond đợt cơ cấu này nó sẽ múc MWG, bán Bank khá nhiều ạ. Nên em nghĩ là Bank còn tèo đến 4/11.
Tuy nhiên, cái nhóm ngành Thực Phẩm sẽ lên ngôi ạ Thiết Ka. Bọn này vào pha tăng trưởng...cả lũ. MSN và VNM sẽ dẫn đầu, em nghĩ thế nên em BET theo signal ạ Anh!!!

Ôi Mắm đúng nà Mắm... @zug ơi nà zug ơi...chiều nai hàng về, vỡ mõm Gà dzồi...đắng mề!!! :(((
View attachment 8751
Cái tin con gái anh Quang đăng ký mua 10 triệu chưa chắc đã là tốt nếu như lật lại vụ con gái Hồ Hùng Anh mua mấy chục trẹo TCB cách đây 2 năm. Cặp đôi Đông Âu này rất lắm chiêu 😅
Có 1 chút hơi khác là con gái HHA đăng ký mua vùng lưng chừng ngọn tre còn con gái anh Quang đăng ký mua khi chart MSN vừa thoát đáy.

Cái tin con gái anh Quang đăng ký mua 10 triệu chưa chắc đã là tốt nếu như lật lại vụ con gái Hồ Hùng Anh mua mấy chục trẹo TCB cách đây 2 năm. Cặp đôi Đông Âu này rất lắm chiêu 😅
Sáng nay em còn nghĩ pha Yến Linh sẽ đi theo con đường mà anh Coca đã vẽ...Đăng ký là tăng, đến ngày múc thật là tèo...
Nhưng em cũng thầm mong chim Zút đi chơi, thì Mắm mới tạo đáy được...ai ngờ, him trúng kế Khích Sướng...onl thể hiện
=> Mọi cator đều thua Chim Zút on/off, kính cẩn nghiêng mình thiệt chớ...hic

Thế là thế nào?
Sao bảo Đôn Chán té hết hôm trước rồi cơ mà? 🥺
N-L-N-L skill đó mà, liếm được tí, rồi lại nôn, lại liếm...thì kẹp. Close dưới 78.5 lại phải nôn... vì Chó đuổi phải chạy, ko được cãi tay đôi với Chó...hic

Sáng nay em còn nghĩ pha Yến Linh sẽ đi theo con đường mà anh Coca đã vẽ...Đăng ký là tăng, đến ngày múc thật là tèo...
Nhưng em cũng thầm mong chim Zút đi chơi, thì Mắm mới tạo đáy được...ai ngờ, him trúng kế Khích Sướng...onl thể hiện
=> Mọi cator đều thua Chim Zút on/off, kính cẩn nghiêng mình thiệt chớ...hic
Còn lâu mới đi chơi được nhé.
Cuộc thi A2 đã hoãn, lý do ở trung tâm sát hạch là bảo dưỡng bảo trì cái gì đó.
Còn lý do ở trung tâm môi giới tiết lộ là chúng noá đang thiếu phôi nhựa anh ạ 🤭

Back