Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày: Chứng khoán phục hồi cùng nền kinh tế.

Cầu mong cho hôm nay không tạo đuôi dài, chứ Mắm mà Khắm về lại 75, thì tớ rủ Zug đi ăn Ngô nướng vỉa hè, ngắm Thu Hà lội nhóe...w&s..kkk

Dạ, em cũng không dám đoán nữa anh, nhọ lồi từ đáy tới đỉnh, rồi lại tới đáy...Chim Zút cười cho nhụt mặt ạ...haizzz
Em cơ bản đang nhòm cặp APPL và NVDA, cả cụ WB lẫn anh tay trong...bán đều trượt đỉnh. Sao các cụ và anh, ko sang đây đọc chữ ký Thầy Sụt nhỉ? Haizzz
AMD im lặng đi lên anh ơi.

AMD im lặng đi lên anh ơi.
Con AMD này nó chế card lởm lắm Thầy, hiệu suất ko cao hơn mấy, mà nhiệt độ tăng cao kinh khủng...giải nhiệt bằng gió ko ăn thua, bằng nước thì cũng đào coin được tẹo... phải dùng hóa chất chuyên dụng mới ok. Mà nếu vậy, tính chi phí / mw / return...thì Big Boy nó chọn NVDA hết. AMD chỉ là nước nổi bèo trôi... 🤪

Em vừa phát hiện Thái Bảo hát bài này hay vãi.
Tặng anh Gà Chán tập hát để tìm bạn gái mới sau bạn nhọ mồm vì ngô nướng 🤭

Thk, đang nghe vinahouse của DJ Thái Hoàng...quẫy trong box. (1k2 - 1k3).
Mình ko tìm gái...gái tự tìm mình. Zug đúng nà đàn ông đích thực, tốt thực...nên mới tập hát để tìm bạn gái.hihi 🥰

Lần đầu nghe bài hát nhân ngày giải phóng thủ đô theo một phong cách thính phòng.
Giọng nam hơi gần với giọng cố nghệ sỹ Doãn Tần, chỉ là độ truyền cảm vẫn chưa tới để tinh thần HVB thấy mình đỉnh nóc kịch trần bay phấp phới

Last edited:
Em vừa phát hiện Thái Bảo hát bài này hay vãi.
Tặng anh Gà Chán tập hát để tìm bạn gái mới sau bạn nhọ mồm vì ngô nướng 🤭

Lần đầu nghe bài hát nhân ngày giải phóng thủ đô theo một phong cách thính phòng.
Thế hệ nhạc sỹ ngày xưa sáng tác nhiều bài hát hay thật, cả về ca từ lẫn nhạc điệu 😍

Idol mới múc Vịt chiên của @dash177 ráo chủ à Chán?
Dạ, mới vào nhẹ ạ. Em nghĩ với vị thế này, sớm muộn 3 Lát Tướng cũng sẽ full Bank khi Ni vượt 1302 ạ. Nói chung, đợt này quý sờ tộc...tìm đến làm quen với Xếp em hơi nhìu... ko biết cuối năm, Xếp ốp pô quý sờ tộc xong, có thưởng em zai con 2 cửa nào ko??? haizzz.

Dạ, mới vào nhẹ ạ. Em nghĩ với vị thế này, sớm muộn 3 Lát Tướng cũng sẽ full Bank khi Ni vượt 1302 ạ. Nói chung, đợt này quý sờ tộc...tìm đến làm quen với Xếp em hơi nhìu... ko biết cuối năm, Xếp ốp pô quý sờ tộc xong, có thưởng em zai con 2 cửa nào ko??? haizzz.
Đánh vượt k3 giờ đơn giản mà, cơ bản Mèo có muốn hay không thôi, đầy mã để sử dụng khi cần. Mèo giúp @zug thiếu hiệp khuấy hũ mắm lên 3 con số cũng dễ mà, chart đẹp thế kia 😜

Đánh vượt k3 giờ đơn giản mà, cơ bản Mèo có muốn hay không thôi, đầy mã để sử dụng khi cần. Mèo giúp @zug thiếu hiệp khuấy hũ mắm lên 3 con số cũng dễ mà, chart đẹp thế kia 😜
Tay của Zút ở mắm, nhưng Tim của Zút lại ở Dái Dê...cũng đang hóng...những vị thế của sự sang giàu...
Haizzz...em đi guốc tong guộc của Chim Zút rồi. Mắm 80, Dái Dê 50...lấy comba, vẽ vòng tròn 2cm, bảo đảm Chim Zút ko thể bay ra được khỏi vòng tròn ạ anh...hic

Thế mới thích chứ ạ :))))). Tiền còn nhiều lắm anh zai ơi
View attachment 8699
Đúng là chỉ có sp mới hiểu đúng góc nhìn của đn thui ha... Người ta nói tiền trốn sang BĐS...nhưng người ta đâu biết, tiền đang trốn ở trong Bank... Quá tuyệt vời nuôn sp!!!

Để ở đây, và không nói thêm điều zì...zì...zì...về Zug nữa, ngoài việc rủ đi ăn ngô...hì hì

Đúng là chỉ có sp mới hiểu đúng góc nhìn của đn thui ha... Người ta nói tiền trốn sang BĐS...nhưng người ta đâu biết, tiền đang trốn ở trong Bank... Quá tuyệt vời nuôn sp!!!

Để ở đây, và không nói thêm điều zì...zì...zì...về Zug nữa, ngoài việc rủ đi ăn ngô...hì hì

View attachment 8700
Nào thị trường xxx, fomo nóng đít thì mới rút tiền ra đu đỉnh =)) giờ bà con còn rén lắm 🤣

Nào thị trường xxx, fomo nóng đít thì mới rút tiền ra đu đỉnh =)) giờ bà con còn rén lắm 🤣
Muốn dòng tiền này nhảy ra đu đỉnh...phải học Chị Na.
Cụ mâm trên phải đưa ra 1 cái chính sách kích thích đủ to...rồi CK tăng dựng đứng, Index tăng cỡ 40% nữa...thì báo sẽ đăng: Bộ đội trẻ tuổi, under 30 đã về làng... như báo Chị Na đăng tin luôn. Lúc ý, sư đồ ta mở zoom tư vấn, phím kèo...ăn phế ăn chênh các kiểu...giàu xụ mà ko cần phân toách vĩ mô, vi mô chi rứa...😁😁😁

Back