Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày: Chứng khoán phục hồi cùng nền kinh tế.

Góc nhìn về chủ đề Fed hạ LS và TT sập của các anh chị ntn ạ?
Không quan tâm vì 2 lí do:
1. Anh 3 khởi xướng ý tưởng này, LS Mẽo hạ, CK Mẽo sập...nhưng Ni về test MA200, anh 3 đã nhảy lên 25% cổ.
2. 3V đang tăng mạnh, trong khi khối ngoại hạ tỷ lệ sở hữu xuống thấp nhất mọi thời đại. Thầy Sụt nghĩ sao về vấn đề này?

Không quan tâm vì 2 lí do:
1. Anh 3 khởi xướng ý tưởng này, LS Mẽo hạ, CK Mẽo sập...nhưng Ni về test MA200, anh 3 đã nhảy lên 25% cổ.
2. 3V đang tăng mạnh, trong khi khối ngoại hạ tỷ lệ sở hữu xuống thấp nhất mọi thời đại. Thầy Sụt nghĩ sao về vấn đề này?
Cái quan trọng ở 1. của anh ấy, tại sao anh bull mà tỷ trọng lại có 25%, đánh chứng mà tỷ trọng 25% trong khi nói về bull thì giống kiểu nói 1 đằng làm 1 nẻo quá, ảnh vẫn chờ vế sau sập 1 cái mạnh hơn nữa?

Cái quan trọng ở 1. của anh ấy, tại sao anh bull mà tỷ trọng lại có 25%, đánh chứng mà tỷ trọng 25% trong khi nói về bull thì giống kiểu nói 1 đằng làm 1 nẻo quá, ảnh vẫn chờ vế sau sập 1 cái mạnh hơn nữa?
25% là báo cáo đến cuối tháng 7/24, hiện nay bao nhiêu thì chưa có số liệu Update nha Thầy? Nói chung mình thấy cả Anh 3 và DVC idol đang son trở lại. Anh 3 múc PNJ, VNM, hold BWE...đều là quyết định đúng. Anh DVC hốt PDR, DIG...cũng chuẩn nốt. 🤣

KISS, thế là gút...hay hô hay lồi mồm...đều đẹp zai cả. Cố duy trì phong độ, kẻo bị Thầy Sụt auto đẹp zai hơn là chít...

=> À, mà đừng như Chim Zút nhé, cứ Flappy BID mãi ở mốc 50...xong rồi gạt lệ, khều khều cho Cua nó chạy (chắc í muốn Cua cặp vào mông Bid để cho Bid bay vọt lên chời xanh đây muh...).
=> Cua nào ko rõ, chứ Cua này là Vua Cua, có chạy cũng chạy ngang phè phè, đâu đổi hướng được ngay như Bird...hihi. 🤪🤪🤪
Có trend to đâu mà đòi cất cánh.
Có ăn là tốt rồi :)))

25% là báo cáo đến cuối tháng 7/24, hiện nay bao nhiêu thì chưa có số liệu Update nha Thầy? Nói chung mình thấy cả Anh 3 và DVC idol đang son trở lại. Anh 3 múc PNJ, VNM, hold BWE...đều là quyết định đúng. Anh DVC hốt PDR, DIG...cũng chuẩn nốt. 🤣
vâng, ok ạ, quan sát đã lâu ngắm bắn mà trật nữa thì....

Có trend to đâu mà đòi cất cánh.
Có ăn là tốt rồi :)))
DXG tăng hơn 30% từ váy rồi mà chưa đủ to hay sao Thầy? Nó cũng có trend, mà downtrend mới ức... Hôm lâu hỏi Thầy skill trade downtrend, mà Thầy ko chịu dạy. :(((

vâng, ok ạ, quan sát đã lâu ngắm bắn mà trật nữa thì....
Thì lại giống Chị mình, rút tiền gửi Bank và đếm lãi suất tiết kiệm... 😁😁😁
Jk tí, chứ tỉ trọng Cổ của Chị vẫn rất to, to nhất trong các loại Assets...kkk

DXG tăng hơn 30% từ váy rồi mà chưa đủ to hay sao Thầy? Nó cũng có trend, mà downtrend mới ức... Hôm lâu hỏi Thầy skill trade downtrend, mà Thầy ko chịu dạy. :(((
Tăng từ 13 thì lấy đâu mà 30% anh :)))

Tăng từ 13 thì lấy đâu mà 30% anh :)))
Thế là Thầy cũng thua Social hội rồi, họ khoe múc từ 12.x... Mà sao mình ko nghiên cứu cách trade trong downtrend nhỉ? Uptrend đã passed, ko lẽ downtrend cứ mãi ngồi ngoài? hic

Thế là Thầy cũng thua Social hội rồi, họ khoe múc từ 12.x... Mà sao mình ko nghiên cứu cách trade trong downtrend nhỉ? Uptrend đã passed, ko lẽ downtrend cứ mãi ngồi ngoài? hic
Anh tài thế cần gì ngâm cứu nữa :))))

Bà con đang ôm tiền nhiều hơn hay ôm cổ nhiều hơn hả @Chán 😀
Dạ em chịu ạ anh, giờ em chỉ loanh quanh zoom mình là chính (70% là bà 8 với bộ 3 quyền lực ạ: Zút, Mó, Sụt). Mà em sắp ngủ gật rồi...vì ko ai 8 cả! :(((

Dạ em chịu ạ anh, giờ em chỉ loanh quanh zoom mình là chính (70% là bà 8 với bộ 3 quyền lực ạ: Zút, Mó, Sụt). Mà em sắp ngủ gật rồi...vì ko ai 8 cả! :(((
Dạo này ông Sụt chuyển công tác đâm ít 8 hẳn nhỉ :)))

Dạo này ông Sụt chuyển công tác đâm ít 8 hẳn nhỉ :)))
Ổng bận lo cơm áo gạo tiền, phụng sự bản thân và gia đình phải ưu tiên trước chứ lị. Phụng sự ae phố zoom xếp lại phía sau...nếu còn time!!! :)))

Back