Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày: Chứng khoán phục hồi cùng nền kinh tế.

Thầy an tâm, chém nó phải có Price bảo kê, chém xuống mà Price cứ bay lên...nhìu khi rating với cả view bị tụt hạng mất. App này công nhận hay, chứng tỏ tư ruy của người chế App đúng là siêu thực dụng! W&S.
Thui mình offline, chuẩn bị đồ đi hứng vitamin Sea nhoát. Hẹn tuần sau tác chiến to de cốc nữa nhé!!!
Đi chơi tận hưởng cuộc sống, từ bỏ chứng khoán làm người lương thiện đi a

Thầy sụt nghiên cứu con phân bò a nổ thải cho a dương nhé… tỷ phú bỏ ra hai tỏi đô không phải giấy lộn đâu… mình đã gom đủ sl vứt đấy vài năm… mình nhắc con này lần cuối để sau này kiểm chứng lại
Vâng a, cái quan trọng chưa thấy chiến lược phát triển anh Dương đưa ra ntn nên ko biết chờ đến bao h
Bằng 1 cách thần kỳ nào đó thì vốn hóa nó vẫn đang = với VSC, hồi đầu năm em cũng nói câu này và khi đó vốn hóa nó = VTP, tại có mấy người trước đây ôm mộng x lần với nó rồi

Last edited:

Anh em nào cứ bảo deal lập công ty rồi bán ngay của anh tỷ là tay phải bán tay trái để cook lãi ảo xong đóng 2 tỷ đô tiền thuế ngu 😀 cho hỏi: Đất này ở đâu nhỉ?

<iframe src="https://www.facebook.com/plugins/post.php?href=https://www.facebook.com/kenny.nguyenthe/posts/pfbid0cDXcafu2pkBUrYFgYaCEU8pyAqvWMkdaAi7pV3QjyTg6tMXXfGsuQ6QUkFrJTezJl&show_text=true&width=500" width="500" height="362" style="border:none;overflow:hidden" scrolling="no" frameborder="0" allowfullscreen="true" allow="autoplay; clipboard-write; encrypted-media; picture-in-picture; web-share"></iframe>. @Chán, thấy cậu này đăng một nhát 3 bài về xe điện, lại cứ tưởng nó thay đổi tư duy hoá ra là tạo trend VF3 thiệt hả
Dạ em ko có ý kiến j về cậu này ạ. VF3 là lối đi riêng, em sẽ theo dõi thêm để học cách StartUp đúng nghĩa đen. Giá cước taxi 8-9k/km, cũng có thể coi là phá giá thị trường ở thời điểm hiện tại.

Đi chơi tận hưởng cuộc sống, từ bỏ chứng khoán làm người lương thiện đi a
Mấy năm trước, mình cũng có tư duy như vậy, nói chung đầu cơ món j cũng ko được lương thiện: BĐS, Chứng, Coin...các thứ.
Nhưng sau này, được anh Vũ Qua và Tuệ sư khai sáng, mình thay đổi góc nhìn, thấy cái gì cũng lương thiện, kể cả anh Quyt hay anh Dun, hoặc chị Lạn...vv...mm.
=> Bởi lẽ, giờ đây, mình coi mọi người như nhau. Hạnh phúc có tận 5 cấp độ, đến cỏ cây hoa đá, đều cần sự iu thương, cảm thông...
Ps: Ủa mà sao Thầy sky đi ẩn tu, xong ra hang lại thấy ngược lại góc nhìn của mình nhỉ? Có thể chia sẻ cụ thể hơn được ko? Thk

Anh em nào cứ bảo deal lập công ty rồi bán ngay của anh tỷ là tay phải bán tay trái để cook lãi ảo xong đóng 2 tỷ đô tiền thuế ngu 😀 cho hỏi: Đất này ở đâu nhỉ?
Póa tay, giờ chẳng ai có thể debate với Chị nữa đâu, ngoài em và hội ĐỎ MÔNG.
Em xin reply nhé: Capital Land với Masterise đều là những cánh tay đắc lực của anh tỉ. Minh chứng: Dò lại lịch sử giao dịch... của một iodl: "The game for Vinhomes is that it uses its perception / reputation as the largest real estate company in Vietnam and its relationships with local officials (with kick back for sure) to scoop up land on the cheap, doing some planning and foundation work and then selling projects later for huge profits."

Mấy năm trước, mình cũng có tư duy như vậy, nói chung đầu cơ món j cũng ko được lương thiện: BĐS, Chứng, Coin...các thứ.
Nhưng sau này, được anh Vũ Qua và Tuệ sư khai sáng, mình thay đổi góc nhìn, thấy cái gì cũng lương thiện, kể cả anh Quyt hay anh Dun, hoặc chị Lạn...vv...mm.
=> Bởi lẽ, giờ đây, mình coi mọi người như nhau. Hạnh phúc có tận 5 cấp độ, đến cỏ cây hoa đá, đều cần sự iu thương, cảm thông...
Ps: Ủa mà sao Thầy sky đi ẩn tu, xong ra hang lại thấy ngược lại góc nhìn của mình nhỉ? Có thể chia sẻ cụ thể hơn được ko? Thk
Cái in nghiêng thì không đúng. Chính vì không đúng nên cái in đậm lại trở lên rất đúng 😀

Póa tay, giờ chẳng ai có thể debate với Chị nữa đâu, ngoài em và hội ĐỎ MÔNG.
Em xin reply nhé: Capital Land với Masterise đều là những cánh tay đắc lực của anh tỉ. Minh chứng: Dò lại lịch sử giao dịch... của một iodl: "The game for Vinhomes is that it uses its perception / reputation as the largest real estate company in Vietnam and its relationships with local officials (with kick back for sure) to scoop up land on the cheap, doing some planning and foundation work and then selling projects later for huge profits."
Đất VHM đền bù luôn cao hơn các chủ đầu tư khác nên idol của em chuẩn mõm nhé 😀

Đất VHM đền bù luôn cao hơn các chủ đầu tư khác nên idol của em chuẩn mõm nhé 😀
Dạ, thế để em cop và pas qua lại, cho 2 idols đánh cờ: Em làm clip, sau này đăng zikzok (chắc cũng câu được triệu views, bất kể idol nào win)...hihi.

This event tells us two things:

1/ When in need of money, Vinhomes can just sell projects, if the price is attractive, there will be buyers.

2/ It has trouble doing the project itself (too many projects), does not have enough cash (surely), or simply do not want to, just selling for a huge profit.

À, quên mất, cứ lo copy idol mà không nói ý cá nhân em.
Ý em xin bổ sung: Chị @TTN (cổ đông lớn, hold hơn 6 tháng, đại diện nhỏ lẻ) alo lên số quan hệ cổ đông, yêu cầu cung cấp danh sách khách hàng mua Vinhome Vũ Yên, Smart City,...các kiểu. Xem có bao nhiêu cá nhân đã mua và chuyển tiền ạ? Điều này là tốt cho cổ đông VHM, để đối phó với dư luận từ hội Đỏ Mông (ko chịu cung cấp inside observation)...haizzz

• Haha
Reactions: zug
À, quên mất, cứ lo copy idol mà không nói ý cá nhân em.
Ý em xin bổ sung: Chị @TTN (cổ đông lớn, hold hơn 6 tháng, đại diện nhỏ lẻ) alo lên số quan hệ cổ đông, yêu cầu cung cấp danh sách khách hàng mua Vinhome Vũ Yên, Smart City,...các kiểu. Xem có bao nhiêu cá nhân đã mua và chuyển tiền ạ? Điều này là tốt cho cổ đông VHM, để đối phó với dư luận từ hội Đỏ Mông (ko chịu cung cấp inside observation)...haizzz
Doanh số Vũ Yên thì hỏi anh @BlueDiamond chuẩn nhất em nhé.
Nhà phân phối lớn nhất của dự án đó. Có điều không hiểu sao cũng đang ghét anh Vượng 😀

Doanh số Vũ Yên thì hỏi anh @Bluedimond chuẩn nhất em nhé.
Nhà phân phối lớn nhất của dự án đó nhé. Có điều không hiểu sao cũng đang ghét anh Vượng 😀
Chắc ôm hàng (ôm sỉ) chưa bán được ạ? Như CenLand của Shạc Hưng... Em thấy anh Shạc cũng là người tiên phong, kính đen chụp ảnh cạnh bên mô hình... Vũ Yên.
Anh Blue ẩn tu rồi, giờ e nhìn anh Shạc Hưng, thấy cũng mếu mếu trên sóng truyền hình, ko hài hài như đợt tranh cãi với em Tuệ Lâm đầu tư xe điện! hic
Ps: Có khi nào, các Shạc lại bị úp bô nội bộ như các anh Lái xe taxi ko nhỉ? Tự nhiên làm em sợ quá, thk Chị gửi thông tin anh Blue!!! :(((

Chắc ôm hàng (ôm sỉ) chưa bán được ạ? Như CenLand của Shạc Hưng... Em thấy anh Shạc cũng là người tiên phong, kính đen chụp ảnh cạnh bên mô hình... Vũ Yên.
Anh Blue ẩn tu rồi, giờ e nhìn anh Shạc Hưng, thấy cũng mếu mếu trên sóng truyền hình, ko hài hài như đợt tranh cãi với em Tuệ Lâm đầu tư xe điện! hic
Ps: Có khi nào, các Shạc lại bị úp bô nội bộ như các anh Lái xe taxi ko nhỉ? Tự nhiên làm em sợ quá, thk Chị gửi thông tin anh Blue!!! :(((
Anh @BlueDiamond bán được nhiều hàng mới là đại lý to nhất nha.
Đại gia nên không thèm lê la phố chợ thôi 😀

Back