Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày: Chứng khoán phục hồi cùng nền kinh tế.

Cơ hội ngàn vàng, sai số 3 ngày sau khi anh Cá hô bắt đáy, nay là 2 ngày rồi thì phải? Đúng ko @zug ơi?

• Like
Reactions: zug
Em tưởng 1186. Chắc chắn phát lộc ạ? Nãy giờ em mò vào hốt lấy hốt để...hic. Khóc thành 1 dòng sông, khi đọc thấy 1162...hic
Vờ ni cũng chỉ là tương đối, 2 mốc trên để xem phản ứng của dân chơi CK thôi chứ còn mua gì thì vẫn phải xét từng DN em ơi 😊
Vờ ni được tính trên các con ngáo như GVR, SAB và HVN... thì soi chi nhiều cho vô nghĩa ngoài khía cạnh tâm lý của đám đông ...

Vờ ni cũng chỉ là tương đối, 2 mốc trên để xem phản ứng của dân chơi CK thôi chứ còn mua gì thì vẫn phải xét từng DN em ơi 😊
Vờ ni được tính trên các con ngáo như GVR và HVN... thì soi chi nhiều cho vô nghĩa ngoài khía cạnh tâm lý của đám đông ...
HVN ngon lắm anh, em ở sân bay, xem hành khách đông vui như trẩy hội ạ. Nghe bảo, du lịch phục hồi, nhưng thực tế, du lịch đang tăng tốc luôn ạ? Em ko rành FA lắm, nhưng theo FA thì chọn ACV? (vì mấy cái cửa hàng bán tạp hoá, cafe các thứ,...đông người mua bán ạ).

Từ ngày biết mình mua gì, phải làm gì, em đã không còn lo lắng khi...lỗ, mà chỉ còn những cơn đau đầu, đau ví nhẹ 🤣.
Thị trường giảm nhanh thé này tốt anh chị nhỉ.
Đừng dối lòng, lên mới tốt kể cả khi mình không có hàng :)))))

Từ ngày biết mình mua gì, phải làm gì, em đã không còn lo lắng khi...lỗ, mà chỉ còn những cơn đau đầu, đau ví nhẹ 🤣.
Thị trường giảm nhanh thé này tốt anh chị nhỉ.
Tốt thì có tốt, nhưng Vốt là hồi. Tốt kiểu này, chắc hết tiền đi du phượt...Thầy ợ!

Back