Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày: Chứng khoán phục hồi cùng nền kinh tế.

Mà đầu tư kiểu đó, nó chán quá anh.
Tính ra, nhảy sạp như Thầy Mó lại hay, cứ tím táng, sàn múc, chỉ cần cổ cánh đi ngang, thì Yield của mình cũng liên tục phá đỉnh. Đấm chuối 3 con, về 0 hết lại tìm 3 con mới, đấm tiếp.
Mỗi năm, mục tiêu 3 con về 0. Sau 10 năm, có 30 con, dưỡng già chấp lái. Anh thấy ố kề hơn ko ạ?
Chưa chắc là Ố kề hơn đâu. Về lý thuyết là có vẻ như em nói nhưng thực tế thì đầu tư kiểu chọn cty tốt cầm lâu dài tốt hơn đó. NAV càng to càng phải chọn cty tốt và cầm lâu 😊

Nghe nó @Chán nhưng thật hay ko hãy nhìn lịch sử giá và tính tỉ lệ thành công nha :)))))
Nhòm lịch sử thì cũng như lái oto xem gương chiếu hậu. Biết phía sau, mà đâu canh được phía trước... Khó nhỉ? Chả lẽ lại bảo: Thà tôi bị mờ mờ, còn hơn tối thui?

Mà đầu tư kiểu đó, nó chán quá anh.
Tính ra, nhảy sạp như Thầy Mó lại hay, cứ tím táng, sàn múc, chỉ cần cổ cánh đi ngang, thì Yield của mình cũng liên tục phá đỉnh. Đấm chuối 3 con, về 0 hết lại tìm 3 con mới, đấm tiếp.
Mỗi năm chọn ngành nào hot trend, mục tiêu 3 con về 0. Sau 10 năm, có 30 con, dưỡng già chấp lái. Anh thấy ố kề hơn ko ạ?
Có mấy ai nhảy đc như thầy Mó 🤣

Đều là hàng quen cả, chỉ là chiết khấu hơn thì giá vốn tốt hơn lúc bán thôi

Có mấy ai nhảy đc như thầy Mó 🤣
Tư ruy trúng trước đã, action có thể luyện mỗi ngày, để gia tăng độ chính xác sp ơi.
Chị Lạn, kê khống định giá. Anh Quýt ký khống hợp đồng ủy thác. Chị Loạn, đi đêm lấy BDS NN... Mà ko có chuyên gia kiểm toán nào phát hiện. Đợi bị bắt mới tòi ra?!
Niềm tin bị bào mòn...như anh Cá nói: Lên sòng là để Thjt???

Nhòm lịch sử thì cũng như lái oto xem gương chiếu hậu. Biết phía sau, mà đâu canh được phía trước... Khó nhỉ? Chả lẽ lại bảo: Thà tôi bị mờ mờ, còn hơn tối thui?
Í là chọn được 1 con như cụ Phẹt hold till die mà có xơi thì ít lém, trên đầu ngón tay thôi :)))
Vì thế nên lựa lựa mà làm :))))

Tạm lấy 1 nhịp, chờ các anh diễn tiếp xem như thế nào 🥰🥰🥰
Cái nài trích dẫn lại các gạo cội VC, có trend thì chơi.
Mình rang lạc chẳng qua muốn thử thách khả năng như các cụ giáo thống kê chơi số đề í.
Ăn được bao nhiêu đâu, vui là chính :)))))

Cái nài trích dẫn lại các gạo cội VC, có trend thì chơi.
Mình rang lạc chẳng qua muốn thử thách khả năng như các cụ giáo thống kê chơi số đề í.
Ăn được bao nhiêu đâu, vui là chính :)))))
vâng ạ

Back