Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày: Chứng khoán phục hồi cùng nền kinh tế.

Không giàu được anh ạ, tưởng các anh là toy hóa ra mình chỉ là hạt cát :))))
Vậy hạt cát cho mình hỏi thăm: Xác định từ giờ buông hẳn DGC, VTP chửa? Hay vẫn đấm chuối, để đưa giá vốn về 0?

Túm lại thj trường ko tăng thì mọi thủ thuật cũng là cố giảm chi phí vốn thôi :)))

Các anh lướt kinh quá, em sợ Anh lắm rồi, những mốc nhạy cảm, rủi ro anh đem ra bán cho nát hết
VN là thiên đường lướt sóng. Hold một cổ từ 1 đến 2 năm, đã là super man rùi Thầy Sụt ơi.
Chúng ta đâu phải WB, lại càng ko phải chủ DN, cũng ko gan dạ như Quýt ca...kiểu j hold được dài vô tận???

VN là thiên đường lướt sóng. Hold một cổ từ 1 đến 2 năm, đã là super man rùi Thầy Sụt ơi.
Chúng ta đâu phải WB, lại càng ko phải chủ DN, cũng ko gan dạ như Quýt ca...kiểu j hold được dài vô tận???
Kiểu 3D 😜

1-2 năm đã là dài rồi anh, các key đặc biệt 4-5 năm mới có thành quả lớn

Đen Đau Đớn ạ anh? Em tưởng ở tù, sẽ da trắng, má hồng. Sao anh Quýt lại đen đen như bị cháy nắng thế ạ?
View attachment 8432

ROS dễ hold nhất. Chỉ có đi lên...kkk
Không đau đớn đâu, nhàn là khác 😋
Ví dụ, hold cp CHP, SHP như bố @TuanMinh chỉ có hạnh phúc dài lâu 😁
Nhiều cp khác nữa: DVP, FPT, SZL, REE, ACB, DSN, TBC... Đừng ai nói là ko đầu tư CP lâu dài được ở VN nhé 😃

Last edited:
Không đau đớn đâu, nhàn là khác 😋
Ví dụ, hold cp CHP, SHP như bố @TuanMinh chỉ có hạnh phúc dài lâu 😁
Nhiều cp khác nữa: DVP, FPT, SZL, REE, ACB, DSN, TBC... Đừng ai nói là ko đầu tư CP lâu dài ở VN nhé 😃
Mà đầu tư kiểu đó, nó chán quá anh.
Tính ra, nhảy sạp như Thầy Mó lại hay, cứ tím táng, sàn múc, chỉ cần cổ cánh đi ngang, thì Yield của mình cũng liên tục phá đỉnh. Đấm chuối 3 con, về 0 hết lại tìm 3 con mới, đấm tiếp.
Mỗi năm chọn ngành nào hot trend, mục tiêu 3 con về 0. Sau 10 năm, có 30 con, dưỡng già chấp lái. Anh thấy ố kề hơn ko ạ?

Back