Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày: Chứng khoán phục hồi cùng nền kinh tế.

Gia đình đi xuyên Việt. Đang ở Nha trang. Nhưng mai mới vào Vinpearl ngủ một đêm cho trọn tình nghĩa với anh tỷ chứ đau ví quá ạ 😀
Hôm trước nghe BOT, bán VHM sang mua TP CII thì đỡ đau Chị nhỉ?
Mà thôi, lãi lõm gì deal này, em cũng phục Chị sát đất. Người phụ nữ Việt Nam, bản lĩnh, và kiên cường, đến phút cuối cùng.
=> Như vậy là thắng, thắng ở trong lòng rồi ạ! 😉

• Haha
Reactions: TTN
Mấy con thủy điện bố em hold từ 2012 ko giảm nhỉ, ghét thật đấy =)). Lâu lâu ô lão lại ngía qua màn hình bảo, tốn thời gian quá nhỉ, nghĩ mà cay cay 🥲
Chán thật sp ạ, kết sổ lỗm 70 củ. Không biết vị Tinh Tú nào rình con BOT khai trương để đập nữa...hic
Giờ còn mớ này, hold cùng sp, thử xem sao?!

Yes, tầm này chờ các báo cáo ra rồi tính tiếp là hợp lý rồi a .
Con nào báo lãi tăng vài ngàn %, thì chạy gấp nha sp. Kinh nghiệm dùng BOT cho hay, toàn con báo lãi to, là rơi như viên sỏi. Đâu quá, quỹ R&D còn lại 130 củ thui... 🤪

View attachment 8381
Giờ theo thầy Bư ăn cổ tức thôi
Uầy. Em nào mà trả ghê thế anh. Giá đẹp nữa thì thơm nhỉ. Máy in tiền ngon này.
Em chờ TT sập để mua ba ngành Dược / Bảo Hiểm / Logistic (Cảng)
=)))). Hy vọng và kiên nhẫn. Đợt rồi mấy đám này tăng hơi ghê. Kỳ vọng bà con bị ép cho chạy sau khi dính một loạt cây thông noel, biết đâu có giá hời.

Tại người nhà cả 🤣
Có địa chỉ nhà ko sp? Để đn cho mấy đứa em XH sang hỏi thăm sức khỏe. Sẵn tiện check background luôn, nếu nó mạnh quá, thì đổi sang báo CA bắt vì chơi sai luật!!!
Hóng kèo gỡ gạc, Vinacap nó bỏ xa BOT quá thể. 30% ytd rồi Thánh Thần ơi. Chạy kiểu gì để cuối tháng này từ 1 tỏi lên 1tỏi 3 nhỉ??? 🤪

Uầy. Em nào mà trả ghê thế anh. Giá đẹp nữa thì thơm nhỉ. Máy in tiền ngon này.
Em chờ TT sập để mua ba ngành Dược / Bảo Hiểm / Logistic (Cảng)
=)))). Hy vọng và kiên nhẫn. Đợt rồi mấy đám này tăng hơi ghê. Kỳ vọng bà con bị ép cho chạy sau khi dính một loạt cây thông noel, biết đâu có giá hời.
EM thì Dược, Điện, Cảng, Phân, Thép.

Back