Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày: Chứng khoán phục hồi cùng nền kinh tế.

Bữa bán CTR giữ lại FPT đỉnh vãi anh ạ
BOT này khun đó
À, ko phải BOT, Thầy Sụt ơi. CTR với FPT là do Human (chính mình) ra quyết định. FPT ko có bán, nó là mối tình ngàn thu. Chỉ bán khi NVDA, APPL die sặc gạch.
Nói đến đây là mắc cười, Cụ WB lại lươn chúa, đổi phát biểu, nhượng tiền của mình cho Con Cái quản lý. Đúng nà kế hay, cần phải học... kkk

À, ko phải BOT, Thầy Sụt ơi. CTR với FPT là do Human (chính mình) ra quyết định. FPT ko có bán, nó là mối tình ngàn thu. Chỉ bán khi NVDA, APPL die sặc gạch.
Nói đến đây là mắc cười, Cụ WB lại lươn chúa, đổi phát biểu, nhượng tiền của mình cho Con Cái quản lý. Đúng nà kế hay, cần phải học... kkk
Cụ ko lươn mà cụ bán hết BYD để đưa về Mõ quất apple à anh
Các anh quỹ cũng rút tiền từ các thị trường mới nổi về Mỹ oanh trend công nghệ đấy ạ
Dạo gần đây anh Mớt lại tăng mạnh là do bán trà đá cho dân sale bds à anh

Thế thì @Chán cũng sắp phải chuyển giao con BOT cho F1 rồi 😄

Công nhận cú quay xe cháy đường 😀

Cụ ko lươn mà cụ bán hết BYD để đưa về Mõ quất apple à anh
Các anh quỹ cũng rút tiền từ các thị trường mới nổi về Mỹ oanh trend công nghệ đấy ạ
Dạo gần đây anh Mớt lại tăng mạnh là do bán trà đá cho dân sale bds à anh
Thật tình, Cụ WB trước giờ mình đánh giá thuộc dạng Chân Nhân, not Lươn Chúa.
Nhưng đúng như tinh thần của Dịch Kinh, biến Dịch để tìm về chánh Đạo.
Các cụ mình bảo: Máu Đào hơn Ao nước lã. Mà nước lã lại chia tay nữa...nên Cụ quay đầu!!! :)))

Thế thì @Chán cũng sắp phải chuyển giao con BOT cho F1 rồi 😄
Dạ, đang mắc cười, Anh lại nhắc F1, điên hết cả tiết anh ạ.
Từ ngày chế ra mũi tên, F1 đâm ra ngổ ngáo. Giờ em tắt hết mũi tên, upgrade lên level Trung Học. Cho hắn tha hồ tách phân.
Ps: Đúng kiểu dắt Ngựa xuống Hồ được, nhưng không bắt Ngựa uống nước được. :(((

Thật tình, Cụ WB trước giờ mình đánh giá thuộc dạng Chân Nhân, not Lươn Chúa.
Nhưng đúng như tinh thần của Dịch Kinh, biến Dịch để tìm về chánh Đạo.
Các cụ mình bảo: Máu Đào hơn Ao nước lã. Mà nước lã lại chia tay nữa...nên Cụ quay đầu!!! :)))
Thực ra chị thấy ko hiến tài sản cho quỹ của Bil Gate lại cũng có lý.

Đơn giản vì những con người ấy của vài chục năm trước với con người hiện tại của họ là khác nhau 😀
Thế là dùng quỹ của cụ Gates để lừa tềnh và thử thách Con Cái ạ? Kiểu như Chị gì nhà giàu mà thik ăn xôi cũ ạ?
À, mà có khi nào, Chị cũng dùng kế này: Ăn khoai lang để con cái tập trung học hành, ko ăn chơi quậy phá, đua đòi ạ?
Chị chia sẻ tí bí kíp, em học cách dạy F1 xem sao?

Thế là dùng quỹ của cụ Gates để lừa tềnh và thử thách Con Cái ạ? Kiểu như Chị gì nhà giàu mà thik ăn xôi cũ ạ?
À, mà có khi nào, Chị cũng dùng kế này: Ăn khoai lang để con cái tập trung học hành, ko ăn chơi quậy phá, đua đòi ạ?
Chị chia sẻ tí bí kíp, em học cách dạy F1 xem sao?
Giờ tu nha. Không chém bừa những cái mình không biết.
Chỉ là chị thấy chẳng có gì khẳng định được quỹ Bil gate sẽ sử dụng tiền tốt hơn những người khác. Chi bằng cứ thuận tự nhiên để cho con cái mình nó làm.

Ú dồi ôi, chém ró xong, quay qua nhìn Bảng đỏ chóe, hú hồn thặt.
Mong là chiều nay Anh 3 không ra bài mới... Chị em đã all in VHM. :(((
Có 48k thôi.
Tại chị nghĩ do bà con hiểu lầm khoản phải thu của VHM nên khi clear cái này thì sẽ khác.

Giờ tu nha. Không chém bừa những cái mình không biết.
Chỉ là chị thấy chẳng có gì khẳng định được quỹ Bil gate sẽ sử dụng tiền tốt hơn những người khác. Chi bằng cứ thuận tự nhiên để cho con cái mình nó làm.
Dạ Chị, thế em lại quan sát tiếp, coi cụ Gates tiếp chiêu ra sao? Cụ Gates là Chúa Lươn, trong ánh mắt của em zai, thông qua những cồm ment của Anh Mút... (hình như có tư thù...?).

Back