Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày: Chứng khoán phục hồi cùng nền kinh tế.

Vâng a, em tính cách sôi động nên cũng thích con nào mạnh bạo, dồn dập chứ mấy con dưỡng sinh này hơi buồn
Nhưng mà công nhận room tăng trưởng nó còn nhiều vãi.
Em hay đánh mấy case buồn buồn dị dị thả xổ số thôi. Còn to thì dồn vào mấy chỗ chắc chắn không lỗ.
Xổ số đánh lấy tiền đi chơi, đang nghịch mấy em kiểu TYA LHC SWC các thứ. Cũng hài lắm =)))))). TYA mà quý này lãi nữa chắc cũng được bữa đi chơi.

Em hay đánh mấy case buồn buồn dị dị thả xổ số thôi. Còn to thì dồn vào mấy chỗ chắc chắn không lỗ.
Xổ số đánh lấy tiền đi chơi, đang nghịch mấy em kiểu TYA LHC SWC các thứ. Cũng hài lắm =)))))). TYA mà quý này lãi nữa chắc cũng được bữa đi chơi.
vậy anh hợp với cu Kha bên DSC đó

Tình hình anh Long sao rồi a, giờ như cái tàu khu trục không ai đẩy nổi nhỉ
Cụ Lã allin lâu nay mà ko thấy nó nhúc nhíc gì luôn
Anh Long giá này đâu có hấp dẫn gì nếu so với những gì TT đã đánh giá/trả trong 10 năm qua đâu em nên vật vờ đi ngang là phải. Đám đông thì vẫn bu vào theo idol hay scalping ăn lai nhờ thanh khoản.

Em hợp anh hơn đấy, mới bán một mớ chờ anh phím, ké anh Chán, theo đuôi anh Mó và ngó anh Chim non này. Haha
Đến chịu Thầy. Mình thik sờ tai: Bạo Lực. Cụ tỉ: Chơi món nhiều lổ, nhưng càng lổ người ta càng khoái chơi.
Cảm giác hưng phấn khi thắng, khi thua cũng thấy tâm an, tự nhủ: Có ai thắng nỗi bọn Lái Tàu. Tố cho CA bắt bỏ xừ, rồi ngày nào đó gặp may, được hoàn trả lại số tiền đã mất (Nghe nói Toà triệu tập mấy ngàn người, ngày 22 này tới dự, mà sao mình đợi thư hoài ko thấy...vẫn còn 10 cổ AMD làm chứng đây này).

Giật tít và hình minh họa thế này thì lạc trôi :))))

Liệu sàn có đến dăm phiên ko nhỉ. Đúng là hy vọng chứa chan biến thành chán chưa. Lái đếm cua mà cua lại bò đi mất 😅

Back