Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày: Chứng khoán phục hồi cùng nền kinh tế.

Thầy Tây có dạy cách thức truyền tải Tham Số "Lái Tầu" vào con Robot không nhỉ? Mình chợt phát hiện ra, tri thức của Bot mới ở level Tiểu Học, cần nâng cấp thêm, mà ko mò ra được. Nay tạm gác Hạnh Phúc lại 1 bên, đi tìm code. :))
Về lý thuyết thì tham số nào cũng truyền được còn có ý nghĩa hay dùng được hay ko phải kiểm định lại :)))))
Khó là làm sao lượng hóa đc tham số Lái Tầu :)))))

Về lý thuyết thì tham số nào cũng truyền được còn có ý nghĩa hay dùng được hay ko phải kiểm định lại :)))))
Khó là làm sao lượng hóa đc tham số Lái Tầu :)))))
Có 2 cái tools để định nghĩa 1 góc khuất của Lái Tàu: Relative Strength và MSQN.
Mình đã thử hết cả 2, Bot nó nhận diện được một mớ Lái Tầu, nhưng dò không ra được CSV... Khả dĩ phải có bí kíp nào được, đã được Thầy phát hiện và trôn giấu? :)))

Có 2 cái tools để định nghĩa 1 góc khuất của Lái Tàu: Relative Strength và MSQN.
Mình đã thử hết cả 2, Bot nó nhận diện được một mớ Lái Tầu, nhưng dò không ra được CSV... Khả dĩ phải có bí kíp nào được, đã được Thầy phát hiện và trôn giấu? :)))
Mà em làm j có CSV mà anh hỏi :)))))

Mình vẫn tuổi ăn tuổi ngủ nên không đưa ra được lời khuyên. Ngày ba bữa Cơm Sinh Viên rồi lên giảng đường làm bài tập mong đạt danh hiệu Học Sinh Giỏi 🤣
À, nhớ nhầm thật.
Thầy sơn Trần @alphabet ơi, vì thao cái Định Nhãn có thể nhòm ra được Cậu Sinh Viên thành học sinh giỏi hay vậy? Chia sẻ ti bí kíp, đề mình mò code được khum? Tạ Thầy Sơn Trần!!!

Chết thặc, thôi xong rồi các Human ơi. Hạnh phúc lại tìm về BOT, 7/11 đoàn viên đã tìm được Truly Hạnh Phúc, ngay cả Thầy Điên Nặng cũng được hạnh phúc.
BOT hạnh phúc...
🥰🥰🥰

@xBuu: trừng phạt cổ đông 23 chưa kịp lành vết thương thì lại đè ra bắt trừng phạt năm 24 tiếp. Giá cp thì lại tiếp tục phá đỉnh ATH. Công ty gì mà ác với cổ đông thế 😋 😋 😋
Liên tục dúi vào tay. Mấy em máy in này thị trường lại chê anh nhỉ =))).

Vĩ mô lại đẹp như tranh roài, không như bức tranh đen tối các Kols vẽ ra, may thế 😍
Ơ, em tưởng Anh 3 phím: Mẽo khủng hoảng nên Vịt Ngan sẽ là bến đỗ an toàn ạ... Thế là em dịch sai thơ Tàu, may mà có lãi?!
Nhân ngày tranh đẹp, em làm thơ con cóc tả cảnh ạ:
Người điên găm điện
Tỉnh thức bốc *ứt
Hạnh phúc lan toả
Vui cả xóm làng

Thời gian là bạn
Gặp nạn chẳng toi
Định nhãn nói rồi
Lang thang khất cổ.

kkk

Ơ, em tưởng Anh 3 phím: Mẽo khủng hoảng nên Vịt Ngan sẽ là bến đỗ an toàn ạ... Thế là em dịch sai thơ Tàu, may mà có lãi?!
Nhân ngày tranh đẹp, em làm thơ con cóc tả cảnh ạ:
Người điên găm điện
Tỉnh thức bốc *ứt
Hạnh phúc lan toả
Vui cả xóm làng

Thời gian là bạn
Gặp nạn chẳng toi
Định nhãn nói rồi
Lang thang khất cổ.

kkk
Hôm qua cafe được nghe câu anh giai @zug đại hiệp hay nói: Úp chén bán là mất cất là còn 😃😃😃

Vâng a, em tính cách sôi động nên cũng thích con nào mạnh bạo, dồn dập chứ mấy con dưỡng sinh này hơi buồn
Nhưng mà công nhận room tăng trưởng nó còn nhiều vãi
Anh tưởng lý do chính là thanh khoản nhỏ quá, không vừa với size và khẩu vị Mèo béo 😁

Back