Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày: Chứng khoán phục hồi cùng nền kinh tế.

Tầm này làm gì có chuyện dằn vặt nữa.
Thích thì nuôi, không thích thì vung dao tự cung nhẹ như lông hồng, mặt không biến sắc chứ nhờ 😀
Thầy TTN quả nhiên đã đạt được level Hạnh Phúc Bên Trong.
Hành động nhẹ nhàng, tự cung... mà ko hề biến sắc. Có khi nào, cung không trúng chỗ không ạ? Trò thấy tò mò, vì khi dẫm đinh, thấy đau nhói...nhưng gắng hoan hỉ, đón nhận nỗi đau này! :)

• Like
Reactions: TTN
Chắc lo là sang tháng mới quý mới liệu có còn may như thế nữa ko đấy 😀
Nếu thật vậy, người Giầu và người Nghèo, người được và người mất...đều không tìm thấy Hạnh Phúc ạ? Nỗi lo xâm lấn như nhau ạ? Thầy TTN có thể chia sẻ rõ hơn ko? Sao lại phải lo tới tần tháng mới, quý mới?

• Like
Thầy TTN quả nhiên đã đạt được level Hạnh Phúc Bên Trong.
Hành động nhẹ nhàng, tự cung... mà ko hề biến sắc. Có khi nào, cung không trúng chỗ không ạ? Trò thấy tò mò, vì khi dẫm đinh, thấy đau nhói...nhưng gắng hoan hỉ, đón nhận nỗi đau này! :)
Làm cái mà mình thấy đúng nhất, kết quả thì thuận tự nhiên 😀

Làm cái mà mình thấy đúng nhất, kết quả thì thuận tự nhiên 😀
Trò tự hỏi, nhỡ Trò cút lỗ hết, xong Cổ Phiếu lại chạm đáy bay lên (giống cảnh hồi trước, Mua vừa hết, Cổ phiếu chạm đỉnh tụt xuống)...Vậy có thể Hạnh Phúc được ko? Một Chướng Ngại, Trò có thể vượt qua, nhưng 2 Chướng Ngại liên tiếp, Trò sẽ thế nào đây?
Cơn Sân Si trong lòng, lại trỗi dậy...Phải diệt trừ, phải buông bỏ ạ.
Thầy TTN có cao kiến nào để buông bỏ hiệu quả hơn ko ạ? Trò xin học theo! :)

Trò tự hỏi, nhỡ Trò cút lỗ hết, xong Cổ Phiếu lại chạm đáy bay lên (giống cảnh hồi trước, Mua vừa hết, Cổ phiếu chạm đỉnh tụt xuống)...Vậy có thể Hạnh Phúc được ko? Một Chướng Ngại, Trò có thể vượt qua, nhưng 2 Chướng Ngại liên tiếp, Trò sẽ thế nào đây?
Cơn Sân Si trong lòng, lại trỗi dậy...Phải diệt trừ, phải buông bỏ ạ.
Thầy TTN có cao kiến nào để buông bỏ hiệu quả hơn ko ạ? Trò xin học theo! :)
Chị tưởng giữ giới là cứ theo phương pháp của mình mà làm chứ nhỉ?
Tất nhiên với điều kiện là mình tin và đã chứng minh được rằng nó hiệu quả.

Chị tưởng giữ giới là cứ theo phương pháp của mình mà làm chứ nhỉ?
Tất nhiên với điều kiện là mình tin và đã chứng minh được rằng nó hiệu quả.
Trò vẫn giữ đúng Giới: Mũi Tên & Vòng Tròn. (ảnh đính kèm phía dưới ạ)
Tuy nhiên, Trò đang trên đường đi tu, tức sửa sai để tìm đến Truly Hạnh Phúc. Con đường Trò đi, là do AI định sẵn, có con số thống kê. Nhưng giữa Human (chưa đắc đạo) và Robot, vẫn có cái khác, đó là những cảm nhận và suy nghĩ,tụi nó nổi lên một cách tự nhiên (do kinh nghiệm trong quá khứ, ám ảnh chăng?).

• Like
Trò vẫn giữ đúng Giới: Mũi Tên & Vòng Tròn. (ảnh đính kèm phía dưới ạ)
Tuy nhiên, Trò đang trên đường đi tu, tức sửa sai để tìm đến Truly Hạnh Phúc. Con đường Trò đi, là do AI định sẵn, có con số thống kê. Nhưng giữa Human (chưa đắc đạo) và Robot, vẫn có cái khác, đó là những cảm nhận và suy nghĩ,tụi nó nổi lên một cách tự nhiên (do kinh nghiệm trong quá khứ, ám ảnh chăng?).
View attachment 8334
À, nếu là thử thì phải chuẩn bị tâm lý là sẵn sàng mất nếu phương pháp sai. Như thế sẽ ngay lập tức hạnh phúc 😀

Trò đọc cồm của Thầy Mó, chỉ thấy niềm Hạnh Phúc dâng tràn. Thật lạ, sao Thầy Mó lại lo?
Một vợ, 2 con: HAH, VSC đều tốt
Bồ nhí: DGC, HSG cũng như yêu cầu
Bạn gái: PVT, GVR lộng lẫy
Người yêu: giảm cả tuần ... tuyệt
Hoan hỉ, sao lại lo nhỉ? Trò cảm sai chỗ nào nhỉ?
Chưa cover đủ anh Huyền và Vạn Thịnh Phát :)))

À, nếu là thử thì phải chuẩn bị sẵn tâm lý là sẵn sàng mất nếu phương pháp sai. Như thế sẽ ngay lập tức hạnh phúc 😀
Trò chấp nhận mất, 200 củ như đã trao đổi với Thầy TTN. Nhưng trong lòng, vẫn chưa thấy Hạnh Phúc. Chắc Trò sai ở đâu đó? Ví dụ: Không múc MBB mà nên múc SHB chăng? :))

Úi giù ui, vừa cút lỗ, thì DM sập. Chỉ số Hạnh Phúc tụt lút cán, -5% rồi. Mà sao trong tôi thấy Thật Là Sảng Khoái... Sảng Khoái này có giả trân quá ko? Hoặc Hạnh Phúc này có Truly không? GATO phải không?
...
A di đi bộ, đang tu đang tu!!! :(

Tầm này làm gì có chuyện dằn vặt nữa.
Thích thì nuôi, không thích thì vung dao tự cung nhẹ như lông hồng, mặt không biến sắc chứ nhờ 😀
E nói thị trường thôi, mấy anh chị tự do tài chính rồi thì tiền bạc đâu ảnh hưởng gì mấy

E nói thị trường thôi, mấy anh chị tự do tài chính rồi thì tiền bạc đâu ảnh hưởng gì mấy
Trò thấy Thầy Sụt nhận định rất chính xác, việc không gia tăng khối lượng, mà chỉ nằm chờ được khênh, từ hồi đầu tuần đến nay, tỏ ra hiệu quả rất cao (hoàn toàn trái ngược với HP Index của Trò).
Như vậy, có thể thấy, Định Nhãn của Thầy Sụt đã ở trên level Giới Nhãn của Trò.
Thật may mắn, khi trên đường đi tu, lại gặp được Thầy Sụt hướng dẫn. Mong Thầy tiếp tục phát huy Định Nhãn này, lan tỏa Hạnh Phúc đến muôn nơi, để Trò cũng được hưởng ké nhé! :)))

Trò thấy Thầy Sụt nhận định rất chính xác, việc không gia tăng khối lượng, mà chỉ nằm chờ được khênh, từ hồi đầu tuần đến nay, tỏ ra hiệu quả rất cao (hoàn toàn trái ngược với HP Index của Trò).
Như vậy, có thể thấy, Định Nhãn của Thầy Sụt đã ở trên level Giới Nhãn của Trò.
Thật may mắn, khi trên đường đi tu, lại gặp được Thầy Sụt hướng dẫn. Mong Thầy tiếp tục phát huy Định Nhãn này, lan tỏa Hạnh Phúc đến muôn nơi, để Trò cũng được hưởng ké nhé! :)))
Anh nói thế em ko dám, em sợ
Vì e ko có khả năng view thị trường, e chỉ nhìn cp em đầu tư 3 năm 5 năm tới ntn thôi. Còn phần nhỏ trading để cảm nhận TT, các anh chị đều là cây đa cây đề trên TT, em chỉ là người đứng dậy sau thất bại, mong a chị chỉ bảo thêm.

Anh nói thế em ko dám, em sợ
Vì e ko có khả năng view thị trường, e chỉ nhìn cp em đầu tư 3 năm 5 năm tới ntn thôi. Còn phần nhỏ trading để cảm nhận TT, các anh chị đều là cây đa cây đề trên TT, em chỉ là người đứng dậy sau thất bại, mong a chị chỉ bảo thêm.
Hết giờ giao dịch, Trò xin phép cởi áo 5 mảnh ra, hồi xác để xả...(tu mệt và đau quá, qua tuần tu tiếp).
Thầy Sụt đang rất phong độ, cứ tự tin thi triển kung-fu. Kệ cây đa, cây đề nào đó... cây càng to, càng lâu năm, thì càng dễ bị Cướp nó cưa về đem bán. Mấy cái cây mới nhú, Cướp nó thấy nhỏ nó tha...thì sao?
Không tin, Thầy Sụt cứ check báo, có phải Lâm Tặc nó toàn đốn cây to trước, cây quý trước??? Cây nhỏ nó còn tưới nước hộ (cho nhanh lớn để chặt ko chừng?). hihi
=> Thầy Sụt 10 điểm (theo trend Tiktok nhé). hihi
Happy With Ken!

Thị trường đỏ mạnh theo ngôn thoại của VC hay sao, đọc comment vui như đọc Kim Dung, có tự cung, xin chỉ giáo rồi, @Chán đổi thành đệ huynh hay ca ca tỷ tỷ đi cho đỡ mệt vì tu
Dạ Chế, để em chuyển AI tu sang 1 vũ trụ song song khác ạ. Giờ ngồi hóng trend mới để đu theo với tục danh Chán. kkk

Back