Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày: Chứng khoán phục hồi cùng nền kinh tế.

Biết đâu BVH nó lại phá đỉnh ATH như BIC thì lại lồi mồm 😋
Trò mong đủ ăn là Hạnh Phúc, lồi mồm, xấu xí, và có khi họ ko cho khất cổ nữa, vì nhìn cái mồm kém duyên ạ.
sao ko nói em thỏa thuận cho 🤣
Trò múc mỗi lần 1 tí, ko đủ lớn để thỏa thuận cùng Thầy Sụt. Chờ Duyên đủ, sẽ thỏa thuận nhé!

Mong Cô lan tỏa hạnh phúc đến muôn nơi ạ! :)
"Sống trong đời sống cần có một tấm lòng
Để làm gì em biết không? "
Sư Tuệ, sư Quang, sư Minh và đại chúng phật tử cũng như chứng kiến sự việc hàng ngày khiến mình trả lời được câu hỏi này của Trịnh Công Sơn.
Nếu không có một tấm lòng vị tha và bao dung bạn sẽ phát điên lên mà chết 😀 😀 😀

Sư Tuệ, sư Quang, sư Minh và đại chúng phật tử cũng như chứng kiến sự việc hàng này khiến mình trả lời được câu hỏi này của Trịnh Công Sơn.
Hình như chị mới gặp chuyện gì nữa à

• Haha
Reactions: TTN
Sư Tuệ, sư Quang, sư Minh và đại chúng phật tử cũng như chứng kiến sự việc hàng ngày khiến mình trả lời được câu hỏi này của Trịnh Công Sơn.
Trò không rõ Lòng của Thầy Sơn Trịnh nói là Lòng gì. Trò chỉ thấy Lòng của Trò đang là một mớ hỗn loạn, đang tự hỏi vì sao Hạnh Phúc mãi đi ngang và giật lùi? Vừa hỏi vừa đi...tìm câu trả lời cho bản thân. Trò tu cho trò, ko tu cho Thầy Sơn Trịnh, mong Thầy Sơn Trịnh ngập tràn hạnh phúc ạ! :)

Trò không rõ Lòng của Thầy Sơn Trịnh nói là Lòng gì. Trò chỉ thấy Lòng của Trò đang là một mớ hỗn loạn, đang tự hỏi vì sao Hạnh Phúc mãi đi ngang và giật lùi? Vừa hỏi vừa đi...tìm câu trả lời cho bản thân. Trò tu cho trò, ko tu cho Thầy Sơn Trịnh, mong Thầy Sơn Trịnh ngập tràn hạnh phúc ạ! :)
Hạnh phúc thụt lùi rồi sẽ tới dằn vặt và khổ đau
Trải đủ mới tới hạnh phúc ạ

Back