Bình luận giao dịch hàng ngày 2016

Status
Not open for further replies.
@tungneu phím hàng chuẩn phết, phải tội chưa hợp gu nên không theo được :1smiley_vn24:

phân loại thêm tiêu chí Đạo đức của chủ doanh nghiệp nữa thì chắc bà chị loại hết tất cả Doanh nghiệp trên cả 3 cái sòng...

• Like
Reactions: TTN
Con vàng bạc đấy thì phải pím thêm con dạng ra nữa chứ... thế nó mới máo, chị @TTN mới phục tài năng của cụ VCer trong hang... hihi
PNJ & RAL: Song kiếm hợp bích, hàng của anh Chủ tịch - không còn tiền mẹ nó ơi :24:
thật ra tới tận vùng 4x, gần 50 mới xem tới, nghe chủ tịch thì đã vào được từ 30 rồi. RAL thì tới giờ cũng chưa xem luôn :1smiley_vn24:

@TTN tưởng buồn qua đi tu phím cho mã suy ngẫm mà lại thấy vui hơn trẩy hội chắc khéo mình lo xa :1cool_look_down:
Ờ, thì thấy có người lo lắng cho mình nên cũng cố vui để họ yên lòng đó thôi :10:
Đùa chứ, cuộc sống lúc nào chả vậy, vui- buồn, được - mất, yêu - ghét, thắng - thua...cứ xoay vần nhưng vẫn phải cố giữ cho lòng mình yên ả. Cũng chỉ là 1 cách lựa chọn thái độ sống thôi mà.

Tuổi gì mà phím các anh.
Cục hàng không đó. dám vào kg?
Ngừoi cũ đó. đợi xem qua nổi 12 có dám vào kg?
múc đậm, bất chấp style:1cool_byebye:
ncd là cái mã nào ta:3cool_nosebleed:, à biết roài, chơi khô máu luôn :19:
Thầy dễ quên quá. Ngừoi cũ của thầy mới xơi 100% mà kg lưu luyến gì sao?
hôm nay vượt 12 rồi đó. kg biết giữ được bao lâu ?
vượt đỉnh hay 2 đỉnh ?
hôm qua thằng bạn làm thép nó bảo. mua cp thép thì liệu hồn đấy. đợt này lại xuống như trước rồi
Bối rối quạ
Cám ơn thầy đã gieo niềm tin.

Thầy dễ quên quá. Ngừoi cũ của thầy mới xơi 100% mà kg lưu luyến gì sao?
hôm nay vượt 12 rồi đó. kg biết giữ được bao lâu ?
vượt đỉnh hay 2 đỉnh ?
hôm qua thằng bạn làm thép nó bảo. mua cp thép thì liệu hồn đấy. đợt này lại xuống như trước rồi
Bối rối quạ
Cám ơn thầy đã gieo niềm tin.
thanks chị, nhắn giúp "th bạn làm thép" trên cứ lo chuyên tâm sxkd đi :1cool_byebye: giá cp ko do a ấy quyết định :1cool_look_down:

Status
Not open for further replies.
Back