Bình luận giao dịch hàng ngày 2016

Status
Not open for further replies.
Chắc chờ em SL mới dừng?
Nhưng em thấy khi nào đội lái nó ra hết hàng mới dừng anh ah.
Nhìn kiểu huỷ lệnh 100k ,sau đó đặt chồng lệnh lên sợ nhơ ai bán thì ko trúng nó là biết.
Kệ nó đi, mỗi lần vấp cũng là 1 bài học, miễn là chi phí chấp nhận được.
Thực ra cung thủ đã từng chơi FX rồi thì TA rất giỏi là đằng khác. Chỉ có 1 nhược điểm là những người chơi FX hay suy nghĩ và hành động quá nhanh do môi trường FX nhanh và khắc nghiệt lắm, nếu chơi chứng vịt thì phải chỉnh tí xíu. Mình đôi lúc chém với mấy anh em hay chơi FX ở VCHN như DB như thế :1:

Thực ra cung thủ đã từng chơi FX rồi thì TA rất giỏi là đằng khác. Chỉ có 1 nhược điểm là những người chơi FX hay suy nghĩ và hành động quá nhanh do môi trường FX nhanh và khắc nghiệt lắm, nếu chơi chứng vịt thì phải chỉnh tí xíu.
Dạ,Tks anh.

Thực ra cung thủ đã từng chơi FX rồi thì TA rất giỏi là đằng khác. Chỉ có 1 nhược điểm là những người chơi FX hay suy nghĩ và hành động quá nhanh do môi trường FX nhanh và khắc nghiệt lắm, nếu chơi chứng vịt thì phải chỉnh tí xíu. Mình đôi lúc chém với mấy anh em hay chơi FX ở VCHN như DB như thế :1:
Kèm mãi mà em không tiến bộ được thì cũng còn kém lắm :10:
Hình như mình nói câu này 1 lần rồi:105:

Nhà mình có ai đánh con dầu thực vật SGO ko? làm ăn vẫn lãi đều nhưng giá rơi thảm từ 14 xuống 4, ko biết có vấn đề gì ko. Sáng nay e thấy cầu tốt máu quá đua trần 4.5 ko biết hàng về có cụt ko đây.
Ngậm ngùi cắt giá 4.4, cụt 1 line + phế. Nhìn bảng húng quá đua luôn tối về xem mới biết dính ngay nhà máy in, vốn 2010 1 tỷ, 2015 200 tỏi và 2016 sẽ là 350 tỏi, xứ Vịt toàn công ty thánh gióng... lại thêm 1 bài học...

Status
Not open for further replies.
Back