Bình luận giao dịch hàng ngày 2016

Status
Not open for further replies.
Mời tướng quân chén trà lài ạ... rồi nghe em giải trình vài dòng:
+ Em chuyên hại người & phá làng phá xóm. Mặc định, ai cũng biết, nếu đú theo em, thì 3 phần sống 7 phần die... huuuuu
+ Em nhặt vài ba xu lẻ, được hay ko là do vận cả; Son thì nồi, Đen thì nõm... trình thấp lè tè & đang phải cắp dép học mót... huuuuu
+ Cao thủ hốt xèng trên này đông như quân nguyên. Nói không ngoa chứ Top 10% kiếm xèng chợ chứng, trong này phải đếm được vài chục anh tài ( đếm luôn mấy cụ ẩn trong hang điện tử, lâu lâu hiện ra chém ró).
Hiện nay, Soái ca là anh chim, Soái tẩu là chị Cỏ... ae nào lạ nước lạ cái, cứ thế mà đu bám... riêng em ko dám đu bám cặp Soái này... vì nội công anh chị cao quá...hiiiiiiii
Ps: Tướng quân chưa chịu cuổng trời ạ? Phá 640 chăng? Khúc đấy toàn cá đẹp tướng quân nhẩy? Haaaaaa
Miễn là có người gọi S ca là được, vì chiêu thức của thầy nón trắng dễ học dễ kiếm xèng hiiiiii nếu thầy chưa nhận top 10 thì chẳng qua thầy trình + đạo cũng hàng 11 :4::4::4:

Hay... nhưng mà điu điu thế nào ấy... thế này là tả ảo, chứ ko có tả thực rồi.
Chế em mà lại rịu ràng
Chế em thì phải ngang tàn hơn cua
...Haaaaa....
:21:
Chế tôi tên thật Thu Ngân
Dáng người mảnh khảnh, giọng ngân chuông vàng
Nết na, thùy mị, dịu dàng
Làng trên xóm dưới bao chàng say mê...

Hay... nhưng mà điu điu thế nào ấy... thế này là tả ảo, chứ ko có tả thực rồi.
Chế em mà lại rịu ràng
Chế em thì phải ngang tàn hơn cua
...Haaaaa....
Chế em rất ghét tư nhân
Chỉ yêu nhà nước có phần đất to
Tư nhân phát cũng đâu thèm ngó
Nhà nước thì đất có, ngó ngay
Của chìm của nổi lâu ngày
Chế moi một phát ra ngay cục vàng

:21::21::21:

Mời tướng quân chén trà lài ạ... rồi nghe em giải trình vài dòng:
+ Em chuyên hại người & phá làng phá xóm. Mặc định, ai cũng biết, nếu đú theo em, thì 3 phần sống 7 phần die... huuuuu
+ Em nhặt vài ba xu lẻ, được hay ko là do vận cả; Son thì nồi, Đen thì nõm... trình thấp lè tè & đang phải cắp dép học mót... huuuuu
+ Cao thủ hốt xèng trên này đông như quân nguyên. Nói không ngoa chứ Top 10% kiếm xèng chợ chứng, trong này phải đếm được vài chục anh tài ( đếm luôn mấy cụ ẩn trong hang điện tử, lâu lâu hiện ra chém ró).
Hiện nay, Soái ca là anh chim, Soái tẩu là chị Cỏ... ae nào lạ nước lạ cái, cứ thế mà đu bám... riêng em ko dám đu bám cặp Soái này... vì nội công anh chị cao quá...hiiiiiiii
Ps: Tướng quân chưa chịu cuổng trời ạ? Phá 640 chăng? Khúc đấy toàn cá đẹp tướng quân nhẩy? Haaaaaa
mấy thầy lưu ý kẻo lụn là tui vẫn Bullish , nhưng khác trỗ là khúc bull do paint đểu, không có ăn dễ không dễ theo, chứ chưa bia nha hiiiiiii

Status
Not open for further replies.
Back