Bình luận giao dịch hàng ngày 2016

Status
Not open for further replies.
Yên tâm, không ăn được sẽ cắt nhẹ nhàng thôi mà.
Nếu hôm nay chị mua mới lần đầu thì sẽ phải chấp nhận sức ép tâm lý của các đợt rung lắc rũ bỏ ngắn hạn, trung hạn thì con này có cửa sáng nhất trong dòng BĐS. Giá vốn TB của em khá thấp (hơn 19 thôi) nhưng kỳ vọng TP hơi cao hì hì...., đợt này tây lông miệt mài gom nên lượng cầu ngắn hạn hỗ trợ giá sẽ tốt... Tuy nhiên, nếu tt diễn biến không thuận lợi, cp gẫy trend là em chốt thôi.

Mời tướng quân chén trà lài ạ... rồi nghe em giải trình vài dòng:
+ Em chuyên hại người & phá làng phá xóm. Mặc định, ai cũng biết, nếu đú theo em, thì 3 phần sống 7 phần die... huuuuu
+ Em nhặt vài ba xu lẻ, được hay ko là do vận cả; Son thì nồi, Đen thì nõm... trình thấp lè tè & đang phải cắp dép học mót... huuuuu
+ Cao thủ hốt xèng trên này đông như quân nguyên. Nói không ngoa chứ Top 10% kiếm xèng chợ chứng, trong này phải đếm được vài chục anh tài ( đếm luôn mấy cụ ẩn trong hang điện tử, lâu lâu hiện ra chém ró).
Hiện nay, Soái ca là anh chim, Soái tẩu là chị Cỏ... ae nào lạ nước lạ cái, cứ thế mà đu bám... riêng em ko dám đu bám cặp Soái này... vì nội công anh chị cao quá...hiiiiiiii
Ps: Tướng quân chưa chịu cuổng trời ạ? Phá 640 chăng? Khúc đấy toàn cá đẹp tướng quân nhẩy? Haaaaaa
NGười mới luyện công khoái chiêu giáng long thập bát chưởng phết (BO), nhất là hay theo S ca nón trắng hiiiiiiiii

Status
Not open for further replies.
Back