Bình luận giao dịch hàng ngày 2016

Status
Not open for further replies.
Hơi khó tin vì thấy chị vẫn tung tẩy ngược xuôi, mà tầm này mang thai thì tường bác sĩ sẽ khuyến cáo nghỉ ngơi. Em sinh đưa đầu nghỉ ngay là vì vậy.
mình sinh 2 đứa đều đi làm và ra thẳng bệnh viện.
đứa thứ 2 còn chưa kịp ăn cơm đã lên bàn đẻ ngay,chửa 8 tháng vẫn bay đi bay về HN - NY làm việc tốt.
con bé này tuyệt nhiên ko nghén ngẩm gì hết, bs chỉ khuyên ko nên thức khuya ko đc uống các thức uống có cafe, rượu.

Sorry, đang buồn mồm mà TT chả có gì để nói....
Tối hôm qua vớ phải cái ông @HOANGLINH đã thấy mệt rồi. Tôi không quen sinh hoạt trong 1 cộng đồng hay soi xét bới móc, tôi ghét sự giao tiếp trực tiếp với con người là vì vậy. Ngay cả tiền bạc trong túi thì được mất cũng ít ảnh hưởng đến tôi chứ đừng nói ba cái vụ vớ vấn này. Có chỗ để ngủ, có cơm để ăn và có ít tiền phòng khi cần đến là đủ với tôi rồi.

Last edited:
Nói thật là con sóng lần này( nếu có) sao thấy dễ dãi quá. Cao thủ xuất hiện nhan nhản đưa ra chính xác cả mốc thời gian bắt đầu và kết thúc 1 con sóng. Quá khó tin đối với chị.
Toàn là "chắc là" ấy mà chị. Tin cũng có làm gì đâu. =)))))). Lạnh thế này chui trong chăn làm giấc là tuyệt nhất dzồi.

tất nhiên là con gái của chị, chị đã dày công chuẩn bị để có đứa thứ 3 là con gái.
Tuy là nói bây h có hơi sớm, thai kỳ vào tháng thứ 5 rồi cũng ổn.:1:
Chị quả là người đặc biệt!

chữ ký của anh nào bên f319 rất hay "tôi yêu trẻ con, nhất là lúc tạo ra chúng":1cool_look_down:

Khựa đi 6.5% mà VN chẳng ảnh hưởng gì nhỉ
các quầy exim ở Q5 đang hđ hết công suất đổi tệ sang vnd múc chứng vịt nè :1cool_byebye:

:2cool_burn_joss_stick::2cool_burn_joss_stick::2cool_burn_joss_stick:

mình sinh 2 đứa đều đi làm và ra thẳng bệnh viện.
đứa thứ 2 còn chưa kịp ăn cơm đã lên bàn đẻ ngay,chửa 8 tháng vẫn bay đi bay về HN - NY làm việc tốt.
con bé này tuyệt nhiên ko nghén ngẩm gì hết, bs chỉ khuyên ko nên thức khuya ko đc uống các thức uống có cafe, rượu.
Chúc mừng colaido nhé!
Happiness is not a matter of intensity but of balance, order, rhythm and harmony.

Status
Not open for further replies.
Back