Bình luận giao dịch hàng ngày 2016

Status
Not open for further replies.
Các bác am hiểu chính sách cho em hỏi sang đầu năm mới liệu vnd có phá giá và khi vnd phá giá xong thì tây có mua lại tạo động lực cho thị trường và có sóng sánh không ạ:1:

Hôm nay mình mua HAG.
Khớp 10.4 và 10,5
lệnh mua của mình 10.3 chỉ khớp 1.500cp
đợt trước thấy chị bảo sẽ mua khi Vietinbank đảo nợ xong để tái thiết cơ đồ, thông tin em được biết bà bán rau bảo HAG vừa vay được 10k tỷ để đảo nợ ngắn hạn. Phải chăng chị bet khi hội tụ điều kiện cần?

Thôi xong

thị trường phân hóa rất rõ

những anh đầu cơ cuối tháng giá thảm

những anh khổng lồ bằng đất sét cuối năm không có gì để đắp điếm cũng thảm

Những anh chân chính tiếp tục đi lên... nhưng hình như bằng chân phụ, vol yếu quá há há

Chốt: thị trường có vẻ lành mạnh đấy các bác nhể?

Thks cụ @tungneu đã giới thiệu sách của Thầy Lynch. Em vừa luyện xog, cảm giác lâng lâng như Trên Đỉnh Phù Vân...:111:
Em lại lôi cuốn sổ nhỏ ra ghi lại: Ăn khế trả vàng, mang túi ba gang còn bay về được đến nhà... chứ túi mười gang, có khi té xuống biển!:1:

hôm nay room vắng mà câu chuyện quả đậu nành của em có 9 like.
thế ra phần lớn mọi người đều có suy nghĩ rộng mở nhỉ.thanks

Đậu nhật, gọi cho sang mồm chứ đâu cũng có trồng
Nó là giống để ăn tươi nuốt sống. green soybean, edamame ... không nhầm mới đậu xanh nhà mình là mung bean?
Em so với loại soybean thường dùng cho chế biến thì khác nhau là đúng rồi.
Cả 2 loại lúc còn xanh thì giống nhau, luộc lên đều ăn được, nhưng green soybean đậm hơn, ngọt hơn, thơm hơn và ít mùi ngai ngái hăng hăng
Tuy nhiên không liên quan gì đến sự khác biệt giữa nhật hay việt nam ... khà khà

Đậu nhật, gọi cho sang mồm chứ đâu cũng có trồng
Nó là giống để ăn tươi nuốt sống. green soybean, edamame ... không nhầm mới đậu xanh nhà mình là mung bean?
Em so với loại soybean thường dùng cho chế biến thì khác nhau là đúng rồi.
Cả 2 loại lúc còn xanh thì giống nhau, luộc lên đều ăn được, nhưng green soybean đậm hơn, ngọt hơn, thơm hơn và ít mùi ngai ngái hăng hăng
Tuy nhiên không liên quan gì đến sự khác biệt giữa nhật hay việt nam ... khà khà
Anh Cá chiều em Mèo quá, cứ phải giải thik dài dòng. Em nó sẽ kể nhiều chuyện hay nữa khi nào TT buồn ngủ. Hôm nay con hàng PV* HNX và con triển lãm ở sàn Up của CACO máu thật. Cảm ơn đã phím hàng nhé :1178:

Status
Not open for further replies.
Back