Bình luận giao dịch hàng ngày 2016

Status
Not open for further replies.
hôm nay room vắng mà câu chuyện quả đậu nành của em có 9 like.
thế ra phần lớn mọi người đều có suy nghĩ rộng mở nhỉ.thanks
Hôm nay Mèo vào HAG thì mai mình nhất định phải mua theo. Vụ MSN còn nóng hôi hổi đây, mình đã nghi lắm rồi mà lại chần chừ không chịu vào MSN, giờ tiếc quá chừng chừng !

Chào ngày mới cả nhà :1:
Đêm qua mẹ em phải nhập viện vì tăng huyết áp. Giờ thì ổn rồi, chờ xem xét nghiệm có gì đặc biệt không nữa thôi. Cả ngày trong viện không tám được. Nhớ các cụ lắm ạ :109:

Đêm qua mẹ em phải nhập viện vì tăng huyết áp. Giờ thì ổn rồi, chờ xem xét nghiệm có gì đặc biệt không nữa thôi. Cả ngày trong viện không tám được. Nhớ các cụ lắm ạ :109:
Tuổi già có bệnh Huyết áp cao thì trời càng lạnh càng phải cẩn thận, dễ bị tăng đột ngột. Giờ cụ ổn áp lại thì tốt rồi.

Trách nhiệm về hàng kém phẩm được chuyển về trách nhiệm của nhà phân phối đầu cuối vì về nguyên tắc hàng xuất xưởng không thể có lỗi. Là nhà phân phối nhỏ bạn có e ngại về các phiền phức liên đới khi xuất hiện hàng kém chất lượng hay không ?

Mợ Mèo Hồng @meopink đang son, chơi tới đi mợ... thấy chị tay to không? Rất tuyệt vời, rất cảm xúc... VEF-GEX vạn tuế, vạn vạn tế...:113:
Mình xin Cào. cái son may rủi nó khác hoàn toàn với cái son có nền tảng học thuật của chị Tay Thu Ngân
Chị ấy liều có tính toán, mình đâu dám liều cờ bạc, lại ra cầu lúc nào chả biết
Có mấy cậu quen bán nhà vì chứng rồi
vậy nên những thứ mình chốt, cut loss hôm nay . Mai có thể bán giá tốt hơn .Nhưng kỉ luật hôm nay mua nhiều thì phải bán bớt

Cảm ơn em! Mẹ chị ổn rồi. Khổ, huyết áp tăng đến 190 rồi, mình sợ tái mặt mà cụ vẫn muốn nằm ở nhà xem "Cô dâu 8 tuổi " :21:
Chi ơi mong bà mau khoẻ chị nhé
lúc tối đi chạy về ghé qua shop mua ổ bánh mì với cục phô mai. Bác bán hàng đếm tiền xoèn xoẹt trả lại em , thẩy mấy thứ em hỏi mua lên mặt quầy rồi hất hàm ra ý em tự lấy túi bỏ vào. Đang ngạc nhiên thì thấy bác te tái chạy ra ngồi trước TV.hoá ra CD8T

Trách nhiệm về hàng kém phẩm được chuyển về trách nhiệm của nhà phân phối đầu cuối vì về nguyên tắc hàng xuất xưởng không thể có lỗi. Là nhà phân phối nhỏ bạn có e ngại về các phiền phức liên đới khi xuất hiện hàng kém chất lượng hay không ?
Vụ này em nghĩ thằng THP có vẻ đang giãy chết, mấy đại lý nước ngọt, bia này thằng nào cũng chỉ cần mặt bằng chứa hàng chứ có thằng nào trang bị tận răng mấy cái thiết bị bảo quản đâu. Mà mấy chai coca, quăng quật, bụi bám vào mang ra lau cái uống bình thường. Người tiêu dùng tẩy chay, đại lý phân phối cũng không muốn lấy hàng...

Đêm qua mẹ em phải nhập viện vì tăng huyết áp. Giờ thì ổn rồi, chờ xem xét nghiệm có gì đặc biệt không nữa thôi. Cả ngày trong viện không tám được.ơi Nhớ các cụ lắm ạ :109:
Chúc bác mau chóng hồi phục sức khỏe để @TTN yên tâm làm việc.
suy từ nhà mình ra: do ít người nên khi các cụ nằm viện là con cái bấn loạn hết lên, nếu cụ chỉ còn phải nằm theo dõi thì đưa về nhà và thuê bác sĩ - y tá hàng ngày đến khám và chăm sóc theo chế độ điều trị là tốt nhất ( tính ra cũng ko tốn kém hơn so với nằm viện là mấy).

AE đã nản chưa?
Cùng tất biến, khắp nơi yên lặng lắm rồi
index loanh quanh 56x mà giá cổ cánh loanh quanh 4xx
sao phải nản hả bác LÍ
h phút này có 1-2 mã đỏ; chưa đóng giao dịch ngày mà
nav ngày của mình vẫn xanh xanh
có 1 ít cỏ mới lún phún nảy
p/s: chúc mừng các ae đã tin tưởng đi theo TTN đợt này, h đang nhảy múa reo hò vì VEF và GEX :2004::2004::2004:ọh

Status
Not open for further replies.
Back