Bình luận giao dịch hàng ngày 2016

Status
Not open for further replies.
Chị liệt kê nhiều thế thì chắc là hết xèng rồi ợ? Ỉm im mà hành động quýt liệt phết... hihi
Không có VFG em ơi. Đã than phiền là chưa vượt qua giới hạn của bản thân hôm qua mà, nhưng lần này sẽ đối diện với nỗi đau chứ không trốn tránh bằng cách đưa ra khỏi WL nữa.

Không có VFG em ơi. Đã than phiền là chưa vượt qua giới hạn của bản thân hôm qua mà, nhưng lần này sẽ đối diện với nỗi đau chứ không trốn tránh bằng cách đưa ra khỏi WL nữa.
NAV chị tay to chắc cuối tuần này có cải thiện rõ rệt nhỉ.

Nó có cái form chuẩn 40 on the way
Long Lợn không phải dạng vừa đâu ợ, dạng toẹt ga, 5x on the way thần tượng ợ :2cool_after_boom:
Càng sợ thì càng nhìn chị ợ, nấp trong hang nhìn lén là thể hiện sự yếu đuối...

Show thì chịu áp lực tí, nhưng nói thật là đầu tư ai đi tính NAV tuần, tính theo quý/năm thôi.
Đúng ra là muốn kiếm thêm tý thông tin cũng như bình luận trái chiều cơ mà lại không tìm được cái mình cần chứ chả áp lực gì.
Ba cái chuyện hơn thua ở đời em mà bị áp lực thì làm sao sống vui sống khỏe được đến bây giờ :10:

Đúng ra là muốn kiếm thêm tý thông tin cũng như bình luận trái chiều cơ mà lại không tìm được cái mình cần chứ chả áp lực gì.
Ba cái chuyện hơn thua ở đời em mà bị áp lực thì làm sao sống vui sống khỏe được đến bây giờ :10:
Khổ 1 cái là FA chị tay to có tí hơn người nên anh em ở đây đa số dân trader cũng khó góp ý. Thôi, có hàng ngon gom xong thì thỉnh thoảng phím anh em cũng được, biết đâu vài năm nữa lại có người muốn đổi style.

ok! Chiều đóng deal 37.5:2cool_go:
chùm break đỉnh roài quay sang mấy a đệ vậy, hý hý, mấy a chính chuyên 1 nghề thôi nhá :1cool_look_down:
kiểu như SHI thì next :1cool_byebye:
Anh ấy vẫn làm nghề chính mà thầy, nhõn 500 con lợn kiểng nuôi cuối năm thịt liên hoan công ty thôi ợ :2cool_after_boom:
nuôi lợn tốn kém lắm, rảnh hông đi làm giầu cho proconco :2cool_after_boom:

Status
Not open for further replies.
Back