Bình luận giao dịch hàng ngày 2016

Status
Not open for further replies.
Chân thành là khuyên chị tay to ngồi xem thôi, càng sốt ruột càng loạn chưởng. TT giai đoạn này không giành cho style của chị tay to đâu :21:
hôm qua hình như Blue có nói câu này
THứ 6 tuần trước hotboy cũng khuyên vầy
bây giờ người làm cho TTN suy nghĩ khác đi chỉ còn là Dat idol, vì theo ngôn ngữ cảnh vật thì người làm cho chị í điên tiết mất kiểm soát tuần trước là Nhang giáo chủ.:113::113::113:

bây giờ người làm cho TTN suy nghĩ khác đi chỉ còn là Dat idol, vì theo ngôn ngữ cảnh vật thì người làm cho chị í điên tiết mất kiểm soát tuần trước là Nhang giáo chủ.:113::113::113:
Bác ý bẩu có cái đám ma phải đi đưa, nên thử "nòng" anh chim thoai chị... :24:

ko chịu nỗi nhiệt chắc i nò roài :24:; đọc post mềnh ko khéo sinh hận roài ặc ặc như Châu Du...:2cool_after_boom:

không khéo lại dính cơn trào ngược dạ dày thì cơ khổ ....:24::24::24::24::24:
hồi xưa mình có dính vài phốt kiểu này nên sợ nắm rồi

Nếu có mất,chỉ là 1 tý quà mọn cho những người đến sau...,ko ngờ chị cũng bị bệnh dạ dày vì chứng,khổ thân chị tui.:(
Mà nghĩ cũng buồn cười,khi PVD em mua thì nhiều người bảo rủi ro,khi chốt lời và khuyến mãi thêm 1 lot oil thì ...:-( vui nhở!
Chờ thôi,chỉ 3 tuần thôi...có gì lâu đâu,chị còn chờ 9 tháng để qua tận Mỹ cơ mà!

Nếu có mất,chỉ là 1 tý quà mọn cho những người đến sau...,ko ngờ chị cũng bị bệnh dạ dày vì chứng,khổ thân chị tui.:(
Mà nghĩ cũng buồn cười,khi PVD em mua thì nhiều người bảo rủi ro,khi chốt lời và khuyến mãi thêm 1 lot oil thì ...:-( vui nhở!
Chờ thôi,chỉ 3 tuần thôi...có gì lâu đâu,chị còn chờ 9 tháng để qua tận Mỹ cơ mà!
Lên đây ko để chứng minh mình đúng mà chỉ để chia sẻ góc nhìn nên bác đừng nặng nề quá! Khi em dự đoán điểm đảo chiều vai đầu vai ngược để lên 620, và điểm đảo chiều hôm nọ hầu như chẳng ai quan tâm, thậm chí có khi còn phản đối thì trong bụng em lại càng vui vì mình chưa lụt nghề:1:

Last edited:
Status
Not open for further replies.
Back