Bình luận giao dịch hàng ngày 2016

Status
Not open for further replies.
Xanh à, tận 6d à? Vại mà mở ranh mục có mỗi em HAR là tím... ngộ thặt... gato với anh @becks2367 quá đi mất... dạo này anh son vãi ái... cho em bám càng với anh ơi!
BPC của @TuanMinh nhường chức lão đại lại chl SPI cuả thầy @Cdg dzoai... hụ hụ
Thần tượng em đọi quạ, pím em với, CTN mua ko được vì ko có giao dịch :2cool_after_boom:

Thần tượng em đọi quạ, pím em với, CTN mua ko được vì ko có giao dịch :2cool_after_boom:
Thầy phải bảo anh Cào tặng cho 1 sợi này này. Hôm nọ thấy Cào có 1 túm to trong bị, năn nỉ mãi anh ấy mới cho 1 sợi :21:
50-Braided-font-b-Lucky-b-font-font-b-Red-b-font-font-b-String-b.jpg

Cám ơn cụ, em Thúy HP nặng mông em không khoái lắm, còn N.Trinh em đợi gió đông, em này Tây nó chăm sóc ác liệt nên em nó hơi đuối, có khi mấy anh Việt mới làm cho em nó phây phây được :4:
Mà cụ @whitehat còn trên tàu VGC không nhỉ?
VGC thì em vợ em vẫn chưa cho bán. Từ ngày rủ rê tượng đài leo lên chuyến đò 12.5 mà chẳng chịu lên cùng... nên chán chẳng buồn nhắc tới Thầy ợ!
Chung tàu với Thầy ạ? Chúc lồi mồm. :1:

@bokhoktx: Bác này hotboy biết mà. Giỏi cả về chuyên môn lẫn cách quản lý tiền.
Anh này giỏi lắm :) quản lý tiền tốt , em cứ lên xuống như trực thăng . Đang khắc phục nhưng vẫn chưa khá đc . Khó nói về lối đánh cp của mỗi người lắm , như phong cách mỗi đội bóng thôi . Chị tay to như sontung , ăn chưa chắc nhiều nhưng an toàn , bù lại chi phí cơ hội thôi .
Em như ARS , tuanminh thích LIV con a chim già thích gì đấy [emoji36]

Anh này giỏi lắm :) quản lý tiền tốt , em cứ lên xuống như trực thăng . Đang khắc phục nhưng vẫn chưa khá đc . Khó nói về lối đánh cp của mỗi người lắm , như phong cách mỗi đội bóng thôi . Chị tay to như sontung , ăn chưa chắc nhiều nhưng an toàn , bù lại chi phí cơ hội thôi .
Em như ARS , tuanminh thích LIV con a chim già thích gì đấy [emoji36]
Chắc thích Barca cho nó vô đối =)).

Status
Not open for further replies.
Back