Bình luận giao dịch hàng ngày 2016

Status
Not open for further replies.
Em không thích BĐS lắm, vậy mới bán SJS chứ.
Chỉ thích công ty có chút của chìm vậy thôi, còn phải có ngành nghề khác để đảm bảo luôn mang lại lợi nhuận cho cổ đông.
Nói thật là tầm này chị ko vào hàng được đâu, chỉ dành cho dân lướt chuyên nghiệp, dân FA em quen ông nào cũng full hàng từ đáy lã khoảng 50% rồi!:1:

Nói thật là tầm này chị ko vào hàng được đâu, chỉ dành cho dân lướt chuyên nghiệp, dân FA em quen ông nào cũng full hàng từ đáy lã khoảng 50% rồi!:1:
Không tin thế đâu @BlueDiamond. Cơ hội lúc nào chả có, mình có nhìn ra không thôi. Cứ FA là ăn được từng con sóng thì đã đơn giản quá.
Nhớ đọc ông nào đó nói ổng mua vào mà cổ phiếu tăng giá ngay năm đầu tiên là ăn may thôi.

Không tin thế đâu @BlueDiamond. Cơ hội lúc nào chả có, mình có nhìn ra không thôi. Cứ FA là ăn được từng con sóng thì đã đơn giản quá.
Nhớ đọc ông nào đó nói ổng mua vào mà cổ phiếu tăng giá ngay năm đầu tiên là ăn may thôi.
Còn tư duy nghĩ là hội FA, TA này nọ ... ăn may thì có lẽ hơi sai về dân FA đó. Buồn 5 phút.

Cái thằng mà em nói là chuyên về FA đấy thì về TA em là học trò của nó còn chưa đáng nên nói là ăn may thì ko có đâu!:1:
Ý mình là người ta thành công dựa vào nhiều yếu tố chứ nếu chỉ dựa vào nền tảng DN hay kinh tế vĩ mô vi mô gì đó thì chưa thể đảm bảo thành công trong ngắn hạn.

Status
Not open for further replies.
Back