Bình luận giao dịch hàng ngày 2016

Status
Not open for further replies.
:1:
thầy nói đúng, em chỉ muốn góp tí câu chuyện cho vui thôi, dù gì VC vẫn là một cõi đi về (@Colaido nhỉ ?!), bỏ thế nào dc mặc dù nhiều mem ở đây chả ưa gì em, lúc này hay lúc khác :1:
sys cùi thì có gì mà tốt hả anh Rai ?
Chart, chart, chỉ chart mà thôi. Hì hì.
Happy trade thầy Raiz...!
@dash177: cái hình đẹp vãi :D
Tham gia vào TT và tồn tại đến giờ, ngoài vận may, phải kể thêm giáp sắt nữa thầy ạ.
Khiêm tốn là đức tính tốt, nhưng quá mức = 4 lần tự cao, chuyển sang tự tôn, lâu dần thành tự...gì gì đó mệt nghen :4:.

những lời ngu ngơ ko chủ ý pọt ra cũng có sự tk đấy

cả đời tôi chưa thấy ông nào giống chứng dễ, khi vui vẻ chỉ biết gọi các anh :21::21::21:
Nẫu
confirm ko hề có ý đó, vic phanh hay hơn msn về cả chart lẫn tin
mắm chỉ có lợi thế bạc sâu bật cao, nhưng mỗi tội đi sâu sâu quá sâu, maybe chìm luôn :3cool_adore:

à dạo này chị ko thấy e phải giặt quần áo cho vợ, hay là vợ e mặc đồ rồi bỏ luôn khỏi giặt :111::111::111:
hố hố chị tinh ý thật, oánh chứng mãi mới mua được cái máy giặt :1cool_byebye:
vẫn phải nấu cơm :21:
Theo thông lệ thì cứ mã nào CE với lòi CE thôi sp...:21: khỏi nghĩ
ờ, sp choẳn :10:
Tham gia vào TT và tồn tại đến giờ, ngoài vận may, phải kể thêm giáp sắt nữa thầy ạ.
Khiêm tốn là đức tính tốt, nhưng quá mức = 4 lần tự cao, chuyển sang tự tôn, lâu dần thành tự...gì gì đó mệt nghen :4:.
sp khỏi lo cho em, lão Dash phong em làm vua tự kỷ rồi sp ợ :21:

Làm gì mà căng thế thầy, thực ra kẻ thực sự vừa là đồng minh vừa là kẻ thù có mỗi thằng giá thôi mà. :1cool_look_down:

CE rồi. nhưng vol cao thế nhỉ @TuanMinh . Những case mình xác định dài hơi. tỉ trọng lớn trong TK thế này mình theo cũng mất công lắm
anyway hôm nay CE là suýt 20 % rồi.,Mừng quá là mừng , hy vọng nhanh được đóng case này.
lúc nào ra rủ mình nhẩy tàu cùng nhé
Yep nay Vol cao ghê. Quan sát các phiên tiếp mới biết đc :D.

Thánh thơ @becks2367, chỉnh giúp em cái bài thơ này sao cho nó có vần có điệu với ạ :thankyou:
Hận đời đen bạc
Hận lái vô tình
Lấy máo của mình
Khắc lên bốn mã

HPG, SSI, DCS, SDI...
Hôm qua em ăn trứng vịt lộn rồi mà, đen vẫn hoàn đen:3D_59:
tôi bày cho, a phải ăn trứng gián lộn may ra mới đổi vận được :1cool_look_down:

Status
Not open for further replies.
Back