Bình luận giao dịch hàng ngày 2016

Status
Not open for further replies.
:21::21::21: để em chìm. Anh cứ nổi vô tư nhé. Cái kiểu kéo STB ; ACB; EIB để lưu giữ dòng tiền và tiếp đà Banks này có vẻ hay ho nhỉ ?

hi, hi. Lâu lâu mới thấy ông vui trở lại như mấy bữa nay, thôi cứ ở lại với anh em cho vui. kẻ xấu phải chìm là tui, mấy hôm nay hơi liên thiên rồi, vừa được tháo băng dính "Tịnh khẩu" ra bô lô, ba la nhiều quá. hì... trả lại tài nguyên cho VC.
:21::21::21:

Có hai lý do mình không mua data:
1. Mạng CQ chặn
2. Không quá quan trọng đối với cách trade của mình.
BTW, mình rất muốn mua data về BCTC của các doanh nghiệp. Nhưng chưa thấy nhà cung cấp nào bố trí dữ liệu phù hợp.
Nếu xác định chơi chuyên nghiệp ko nên dùng đồ miễn phí, chỉ một phát đổ đèo trong phiên có thể mua dữ liệu 10 năm.:1:

hi, hi. Lâu lâu mới thấy ông vui trở lại như mấy bữa nay, thôi cứ ở lại với anh em cho vui. kẻ xấu phải chìm là tui, mấy hôm nay hơi liên thiên rồi, vừa được tháo băng dính "Tịnh khẩu" ra bô lô, ba la nhiều quá. hì... trả lại tài nguyên cho VC.
Cứ vô tư đi các thầy ơi, chả mấy khi VNI up trend manh thế :21:

Em vẫn ở đây anh ạ nhưng vì mỗi lần em cao hứng online là y như rằng anh Chim.. với thằng Chán.. vào kêu cầy tơ nổi. hị hị hị :3D_10:

hị hị hị em tặng anh anh Vượng với chị Liên đấy thôi.

Nếu mà giảm thì không có chuyện 5 or 6 point đâu anh... :1cool_byebye: thằng xBuu không thích điều này.
:24::24::24:. Vừa đặt lệnh xong , lại hô giảm 5-6 point sao mà thích được
images

Tạc gút chị tay to bao nhiêu, nếu 14 thì mút mạnh vào, sợ cái gì. Nếu 12 thì thôi :10:
Định chờ xem có đúng nó tăng trưởng được 30% năm như lãnh đạo nói không chứ không có giá mục tiêu nào cả.

Status
Not open for further replies.
Back