Bình luận giao dịch hàng ngày 2016

Status
Not open for further replies.
Chị nghĩ tư duy như một doanh nhân thì khả năng thành công cao hơn.
Tiếc rằng mình chỉ là 1 cá nhân nhỏ bé, vốn ít và hoàn toàn không muốn tham gia vào việc kinh doanh nên hạn chế rất nhiều.
VẬN chị ợ, mình phải tin vào vận mệnh chị ợ... mệnh ông nào tốt, vận đang son. Thể hiện qua kết quả ngon lành, giá tăng rồi điều chỉnh nhẹ, không giảm rầm rầm... là mình đu theo ông ấy... Nhưng mà nói như vầy, chị lại dè bỉu em ngay, vì không có chính kiến... chỉ suốt ngày ăn theo vận son của thằng khác. :20:

Cụ có mỗi S55 à... hihi... em nhiều con như S55 lắm nhoé...
DVP thì sao? Liệu có như S55, tiếp tục vễnh râu & chờ :cute_smiley51:
Tính mình không chịu được khổ, ôm lâu quá mà không lên là bb luôn. DVP có tin ra không biết chạy được lâu không. Nhưng chart đẹp. Mà cụ toàn chơi mấy con nhìn vol là hãi. Vol kiểu này em ứ chơi.

VẬN chị ợ, mình phải tin vào vận mệnh chị ợ... mệnh ông nào tốt, vận đang son. Thể hiện qua kết quả ngon lành, giá tăng rồi điều chỉnh nhẹ, không giảm rầm rầm... là mình đu theo ông ấy... Nhưng mà nói như vầy, chị lại dè bỉu em ngay, vì không có chính kiến... chỉ suốt ngày ăn theo vận son của thằng khác. :20:
Ơ, hôm nọ chị nói bâng quơ thế mà có chút giận hờn thật à? :21:

để định lượng đòi hỏi lượng thông tin cực kỳ chuyên sâu mà nhiều khi ko ở trong ngành ko thể biết được, hoặc chí ít phải có vị thế để đi phỏng vấn được.
Thiết thông tin, thì đành chấp nhận thân phận là Gà, và cũng chuẩn bị sẵn tinh thần bị Cáo nó rụ vào nồi nước sôi. Sướng được lúc nào hay lúc ấy, Gà mà không sợ Cáo, thế mới hài... :1:

Tính mình không chịu được khổ, ôm lâu quá mà không lên là bb luôn. DVP có tin ra không biết chạy được lâu không. Nhưng chart đẹp. Mà cụ toàn chơi mấy con nhìn vol là hãi. Vol kiểu này em ứ chơi.
VOL vậy với em là đủ rồi. 20 con trong ranh mục cũng ok, mỗi con làm sao cố gắng bỏ túi 50% là dzui rồi... Lúc trước em cũng mê thanh khoản lắm... Nhưng mà thanh khoản lớn là hàng của đám đông, sẽ bị ảnh hưởng nhiều theo VNI, do đó, cứ phải vừa trade vừa ngắm VNI... cũng khộ cụ ợ...:10:

Không rận, chỉ nhột nhột thôi hà... rận thì em bà tám với chị làm gì nữa... :21:
Khó là ở chỗ muốn kiếm được tiền mà không phải nhìn sắc mặt của thằng khác. Thật sự không muốn mình là con rối quay cuồng theo cảm xúc của đám đông, nhưng xem ra những mệt mỏi về mặt tinh thần khi phải chịu sự giày vò của thực tế khi cứ làm theo suy nghĩ của mình cũng không dễ chịu chút nào.

Khó là ở chỗ muốn kiếm được tiền mà không phải nhìn sắc mặt của thằng khác. Thật sự không muốn mình là con rối quay cuồng theo cảm xúc của đám đông, nhưng xem ra những mệt mỏi về mặt tinh thần khi phải chịu sự giày vò của thực tế khi cứ làm theo suy nghĩ của mình cũng không dễ chịu chút nào.
Tính cách chị quá mạnh mẽ qua đó cái tôi cũng quá lớn, may là nữ nhi mà vậy rồi, nam nhi chắc cỡ anh Cung thủ trở lên. Em không chê mà cũng không khen nhé, bàng quan thôi. :1:

Giới thiệu chị :http://tiki.vn/nha-gia-kim-p77142.html

Ranh mục hôm nay khá nhiều em xanh loè tím... vậy mà forum vẫn im thin thít... có một sự lạ lạ không hề nhẹ... bà con dưới ga đông thế sao??? :welcome:

Status
Not open for further replies.
Back