Bình luận giao dịch hàng ngày 2016

Status
Not open for further replies.
ATC khớp pán được mớ nữa.TK khá quang đãng
thứ 2 lại đặt pán tiếp từ sáng. bà con cố lên

Anh vào Ăn Mày Đê ủng hộ bà con. hộm nay em vừa xuống rồi là tàu nhẹ đấy
hoá ra đi ăn mày gặp người ta bố thí cho cũng ngon
Hôm nay em quote anh hơi nhiều Mèo nhóe! Anh thấy tim mình đập mạnh, giống như cảm giác lần đầu tiên được nắm tay người con gái anh yêu ùa về.

Hôm nay em quote anh hơi nhiều Mèo nhóe! Anh thấy tim mình đập mạnh, giống như cảm giác lần đầu tiên được nắm tay người con gái anh yêu ùa về.
Thôi rồi , anh bị VNI làm cho tăng động rồi đấy. mọi khi em vưỡn quất lụng tung thế mà
Mà cảm xúc thế này trade sao? các anh ấy vẫn bảo phải tim lạnh máu lạnh đầu lạnh cơ mà

+16 điểm,NAV âm. Có ai như em? tiệc này chắc mình không có phần.
Có em. Hóng được một câu của anh @Cdg như vậy "chỉ trung bình giá xuống trong thị trường đi lên dù có đúng thì chờ lâu lắm có khi phải chờ ở vô cực của trục hoành". Nên mục tiêu của em là tiếp tục hóng xem tàu nào ngon để chuyển :3D_79:

Chắc là múc con VIC 1:9 nên líu lưỡi mợ nóa rồi thần tượng ơi... lão tungneu đang bàn về con HAX mà thần tượng đề cập cách đây mấy tháng đó...
Tiếp tục HÔ TO VÀ RÕ: VÀNG Ở TRONG BAO... hú hú... bao giờ mệt thì lại áp dụng chiêu của cái bọn lừa thần tượng vác bao, gọi là gậy ông đập lưng ông. Khi ấy lại thỏ thẻ, chú giữ hộ anh mấy cái bao, anh chạy xuống núi một tẹo rồi lên khuân tiếp nhé... hú hú
Rồi thằng trên núi, nó lại HÔ TO VÀ RÕ: KIM CƯƠNG TRONG BAO... nhưng mà nhớ kệ mợ nó nhóe... đừng có mà hám của, lên khuân hộ nó... hú hú
ông iểu ì ết ần ượng ơi, ý hần ượn à on ào, o em 3 ữ ái i ạ :1cool_byebye:

Chắc là múc con VIC 1:9 nên líu lưỡi mợ nóa rồi thần tượng ơi... lão tungneu đang bàn về con HAX mà thần tượng đề cập cách đây mấy tháng đó...
Tiếp tục HÔ TO VÀ RÕ: VÀNG Ở TRONG BAO... hú hú... bao giờ mệt thì lại áp dụng chiêu của cái bọn lừa thần tượng vác bao, gọi là gậy ông đập lưng ông. Khi ấy lại thỏ thẻ, chú giữ hộ anh mấy cái bao, anh chạy xuống núi một tẹo rồi lên khuân tiếp nhé... hú hú
Rồi thằng trên núi, nó lại HÔ TO VÀ RÕ: KIM CƯƠNG TRONG BAO... nhưng mà nhớ kệ mợ nó nhóe... đừng có mà hám của, lên khuân hộ nó... hú hú
Đa tạ thần tượng chỉ giáo, VNI bốc quá làm em líu lưỡi chứ tk mới lãi có tẹo thần tượng ạ :2cool_after_boom:

Em thấy tâm lý con người ta khi GD đúng thật kì lạ .ATC ngày thứ 6 mua rất cao
giá nhiều CP bắn vọt ra ngoài upBB một đoạn xa. mà phiên thứ 2 tới hầu như sẽ có lúc giá sẽ chui lại vào BB
nghĩa là sẽ thấp hơn ATC thứ 6 một khúc
hay ngừoi ta mua để lợi T+ nhì ?

Em thấy tâm lý con người ta khi GD đúng thật kì lạ .ATC ngày thứ 6 mua rất cao
giá nhiều CP bắn vọt ra ngoài upBB một đoạn xa. mà phiên thứ 2 tới hầu như sẽ có lúc giá sẽ chui lại vào BB
nghĩa là sẽ thấp hơn ATC thứ 6 một khúc
hay ngừoi ta mua để lợi T+ nhì ?
Sao chị biết nó sẽ tụt =))). Nhỡ đâu nó lên 4-5 phiên nữa ngoài BB xong đi ngang chui vào thì sao . Cũng là giả định cả , trong khi cái đám đua thì lại nghĩ tích cực "như em" ?? :1smiley_vn24:

Sao chị biết nó sẽ tụt =))). Nhỡ đâu nó lên 4-5 phiên nữa ngoài BB xong đi ngang chui vào thì sao . Cũng là giả định cả , trong khi cái đám đua thì lại nghĩ tích cực "như em" ?? :1smiley_vn24:
vậy mới dùng chữ " hầu như" nghĩa là kg sure 100%
ai chắc được điều chưa xảy ra?
Chẳng qua trong quá khứ nó hay xảy ra thế.
nếu Up BB đang dốc lên => tâm lý bullish đã vững. , nến bay ra ngoài là chuyện thường và ngừoi gd
còn tin tưởng để giữ cp
nếu Up BB đang đi ngang => tâm lý còn nghi ngại , nến bay ra ngoài xa quá, chỉ cần giá xuống là lock profit rào rào , giá nó có xu hướng chui lại vào BB.
tất nhiên view thế nào cũng ít nhiều do vị thế cổ/ tiền nữa nên mình nhân dịp TT tăng mạnh dọn dẹp lại Account . hôm qua bán tới 2/3 thì mình cũng kg bullish cho lắm he he.

Last edited:
Các bác có theo dõi vụ cá chết hàng loạt ở miền Trung vừa rồi ko. Vụ này ko nhỏ đâu. Địa động thì nhân ứng; vạn vật nhất thể đồng quy nên tuần sau hoặc tuần đầu tiên tháng 5 nên rút lui những mã có lãi hoặc đầu cơ nhé. Bảo trọng!

Các bác có theo dõi vụ cá chết hàng loạt ở miền Trung vừa rồi ko. Vụ này ko nhỏ đâu. Địa động thì nhân ứng; vạn vật nhất thể đồng quy nên tuần sau hoặc tuần đầu tiên tháng 5 nên rút lui những mã có lãi hoặc đầu cơ nhé. Bảo trọng!
Mình nói rõ thêm là cá chết chắc chắn ko phải do formosa mà báo chí đề cập; nguyên nhân do dư chấn động đất từ Nhật bản. Miền trung thì liên tục có mưa đá (nghệ an, quảng trị, quảng nam ) nên dương khí vượng nhưng âm khí bế; âm dương ko giao hoà, ko chuyển hoá để thành mưa bình thường. Tiền thì nhiều nhưng sẽ tắc trong nợ xấu, trong hệ thống ngân hàng ko bơm ra sxkd được. Cá chết nhiều và diện rộng lớn nên ktxh sẽ có nhiều tác động tiêu cực; sốc mạnh.

Status
Not open for further replies.
Back