Bình luận giao dịch hàng ngày 2016

Status
Not open for further replies.
@tungneu
Cụ có bâng khuâng giữa hai dòng nước như em không? Cầm tiền cũng không dám mua vào, cầm cổ cũng không dám bán ra? Thế thì phải nàm thao?
Plan thế nào thì cứ thế mà làm, cớ sao lại bâng khuâng?
cái phong trào IAIT với ICIT thầy khởi sướng mà nhỉ :). Ngắn hạn đoạn này tt nó phức tạp (với e) nên e hạn chế trading (kiếm chà đá thay vì cafe bánh mỳ như đợt trước).
Còn loại ko care VNI thì e chỉ care tới biến động của chính cp đấy để hành động.

Chị cưa đôi danh mục. Vừa bán thêm 5.000 EVE giá 44.6
Tình hình này chị nên xem xét cưa tiếp 1/2 còn lại C32 để bán với giá CE, tăng tiếp vẫn còn 1/2 để sướng, giảm thì cũng sướng vì bán được giá CE hôm nay.

Tay to đánh thế này đúng khó nghĩ thật em cũng phải out 50% danh mục chuyển về phòng thủ. Mai kia mà kéo qua 580 thì không biết phải nghĩ thế nào:18:

Ngoài plan rồi anh ơi, VNI tăng giảm mạnh, mà NAV có cứ phè phè đi ngang, tăng ít, giảm cũng ít. :21:
vận đỏ của thầy chưa tới (chưa hợp form) thì thầy dùng ké vận đỏ người khác (phụ thuộc vào độ hóng) nếu vẫn ko được thì tạm lui cho tâm tịnh mắt sáng thì tiền lại vào nhà.

@tungneu
Cụ có bâng khuâng giữa hai dòng nước như em không? Cầm tiền cũng không dám mua vào, cầm cổ cũng không dám bán ra? Thế thì phải nàm thao?
em vậy nè.
kg tìm được điểm mua an toàn
cp lãi đậu đúng hỗ trợ. chưa đên timing action
cp lỗ suýt đ ụng SL quay lên.
Plan thế nào thì cứ thế mà làm, cớ sao lại bâng khuâng?
Anh nói y thầy em

em vậy nè.
kg tìm được điểm mua an toàn
cp lãi đậu đúng hỗ trợ. chưa đên timing action
cp lỗ suýt đ ụng SL quay lên.

Anh nói y thầy em
vận đỏ của thầy chưa tới (chưa hợp form) thì thầy dùng ké vận đỏ người khác (phụ thuộc vào độ hóng) nếu vẫn ko được thì tạm lui cho tâm tịnh mắt sáng thì tiền lại vào nhà.
Thế có nghĩa là CP trong ranh mục đang tích lũy :21:

Thế thôi, em lại ngồi chờ nó phá range 560-580, xem ranh mục nó chạy thế nào rồi tính
:thankyou:

@bokhoktx hwa nhớ a bẩu chậy; hnay lại cù cưa, há há, đi hay ở tùy tâm:1cool_look_down:; tui hông có xúi nhoa :24:

Vụ này được đúng 50%, nếu chốt đúng đỉnh là >70% cơ hu hu hu...
Tại chị toàn đếm cua trong hang, không phân biệt rõ thế nào là tiền ảo, thế nào là tiền thật nên mới thế... suốt ngày hiu hiu hiu... rồi còn trả vờ ước gì đúng đỉnh...:omg:

Status
Not open for further replies.
Back