Bình luận giao dịch hàng ngày 2016

Status
Not open for further replies.
Chị tay to @TTN cho em cái dự báo, con VGC năm nay có khả năng tăng trưởng LN = 150% năm trước không ạ? Em đang lỗ 1 giá rồi...hiu hiu... đắng
Dự báo lợi nhuận chị kém lắm, mà nói thật là nó khó với bất kỳ ai. VGC còn có các công ty con, mảng bđs lại là các căn hộ còn tồn không có số liệu để biết giá vốn, giá bán thế nào nữa. Khu công nghiệp cho thuê ra làm sao? ....
Chị chỉ biết tính mấy con vốn nho nhỏ,số sách rõ ràng, ngành nghề đơn giản thôi :sorry:

Nhìn cái cột VOL thế kia thì chắc là sắp nẩy / tạm ngừng rơi trong một vài phiên tới... quan trọng là anh xác định target bao nhiu, stoploss chỗ nào. Nếu RR ổn thì chơi theo vùng & bảng điện, đâu nhất thiết phải là cái giá cụ thể anh ơi?
Ps: Em ko có chơi C32 nên ko theo dõi tính nết em nó ra sao :)
Mình ngó vì: vol hôm nay + cung có vẻ đỡ tháo cống + 45 là vùng dưới của khoảng 45 - 49 và đung MA50 (gõ chữ đung. mà cũng bị kiểm duyệt).
Tất nhiên để mua thì còn phải phụ thuộc vào tình hình thực tế của TT chung và của bản thân C32.

Dự báo lợi nhuận chị kém lắm, mà nói thật là nó khó với bất kỳ ai. VGC còn có các công ty con, mảng bđs lại là các căn hộ còn tồn không có số liệu để biết giá vốn, giá bán thế nào nữa. Khu công nghiệp cho thuê ra làm sao? ....
Chị chỉ biết tính mấy con vốn nho nhỏ,số sách rõ ràng, ngành nghề đơn giản thôi :sorry:
Dạ, tại em đọc thấy Q1/16 tăng 1.5 so với Q1/15, nên phang bừa luôn là cả năm 16 tăng 1.5 so với 15... haha... Vậy thôi, em cứ in chạc mà chết... để mấy ạnh có tiền & có tin soi đường dẫn lối :thankyou:

Status
Not open for further replies.
Back