Bình luận giao dịch hàng ngày 2016

Status
Not open for further replies.
À con đấy em đang chờ vượt đỉnh, không nằm trong danh sách khóc hiu hiu... tính nết nó thế, index đỏ nó mới xanh, index xanh nó lại tèo... bực cả mình, hôm nào ghét ghét, tát vào mông nó 1 phát, xem có chịu nhảy dựng lên không :105:
Anh xem con HAP xem chart có ngon không ?
Giá 5 mà PE có 6-7 . Tính ra phát hành thêm ít, có thêm 1 cái bệnh viện Green lợi nhuận tăng đều theo từng năm . Xem trên FB thấy lượng like gấp 4-5 lần Vinmec, chắc có uy tín nhờ ? Nghe nói dạo này cũng sốt đầu tư bệnh viện tư .

Anh xem con HAP xem chart có ngon không ?
Giá 5 mà PE có 6-7 . Tính ra phát hành thêm ít, có thêm 1 cái bệnh viện Green lợi nhuận tăng đều theo từng năm . Xem trên FB thấy lượng like gấp 4-5 lần Vinmec, chắc có uy tín nhờ ? Nghe nói dạo này cũng sốt đầu tư bệnh viện tư .
Con này chart nhìn ná thở rồi Bư ơ, không biết phân tích thế nào trong ngắn & trung hạn, dài hạn thì tầm 4.x may ra xét tiếp. :106:

Đợt này oánh chứng có tí lãi còm em dồn hết tiền mua con này về chơi =)))

tren-tay-may-dien-tu-4-nut-cam-tay-mega-nes-moi-ve-viet-nam-choi-suong-moi-toi-man-hoi-be.JPG

Mình thấy độ tin cậy của MA50 không cao :1:
C32 mai có về 45 không nhỉ để vào làm tí :105:
Nhìn cái cột VOL thế kia thì chắc là sắp nẩy / tạm ngừng rơi trong một vài phiên tới... quan trọng là anh xác định target bao nhiu, stoploss chỗ nào. Nếu RR ổn thì chơi theo vùng & bảng điện, đâu nhất thiết phải là cái giá cụ thể anh ơi?
Ps: Em ko có chơi C32 nên ko theo dõi tính nết em nó ra sao :)

Status
Not open for further replies.
Back