Bình luận giao dịch hàng ngày 2016

Status
Not open for further replies.
Đau diều quá các Thầy ơi...VNI tăng như dự kiến, mà HPG vữn lõm, SSI lãi có tẹo...Cafe, Bành Hinh chưa hoà vốn...DPS banh gáo. Vậy là, Thánh chứng thỏ thẻ: Hết vận son rồi chú nhé, năm nay thế là đủ rồi ! :17:

sp tuyền đẩy người vào trèn pháo :3cool_embarrassed:
nay xanh mướt thế này ko thấy ace hiện lên khoe lãi T+ 1 2 3 vậy cà :3cool_nosebleed:
alo a @becks2367 già hiện lên khoe lãi nào:3cool_adore:

trách nhiệm của tay to là trèn pháo và tạo sóng, trách nhiệm của nhỏ lẻ là đu bám. Ai Cũng làm tốt trách nhiệm của mình thì TTCK sẽ phát triển lành mạnh.... :1cool_look_down:

:1: oài, thế em lại lỡ tàu roài...
Lỡ thì chẳng lỡ đâu, có điều TT nó đã cân bằng lại rồi. VNI vẫn bị bọn etf và mấy con voi nhà P, mắm ảnh hưởng là chính nhưng chắc nhớ lời Bác dạy dân VN quyết không sợ, chơi các nhóm CP khác cho tây thèm, thế là đủ :21:

Lỡ thì chẳng lỡ đâu, có điều TT nó đã cân bằng lại rồi. VNI vẫn bị bọn etf và mấy con voi nhà P, mắm ảnh hưởng là chính nhưng chắc nhớ lời Bác dạy dân VN quyết không sợ, chơi các nhóm CP khác cho tây thèm, thế là đủ :21:
Tay to cụ thể (nhóm cổ SCIC và thân hữu) đã làm tốt nhiệm vụ trèn pháo đến lúc này chống tây, nhưng có tạo được sóng hay không thì em cần chờ thêm :1cool_look_down:
Một phát all in là xong...:21:. Các anh cố lên!

Đau diều quá các Thầy ơi...VNI tăng như dự kiến, mà HPG vữn lõm, SSI lãi có tẹo...Cafe, Bành Hinh chưa hoà vốn...DPS banh gáo. Vậy là, Thánh chứng thỏ thẻ: Hết vận son rồi chú nhé, năm nay thế là đủ rồi ! :17:
Nhớ là hôm trước vào MHC với Số dài mà, hôm nay tím ngắt sao không thấy khoe :1:

Tay to cụ thể (nhóm cổ SCIC và thân hữu) đã làm tốt nhiệm vụ trèn pháo đến lúc này chống tây, nhưng có tạo được sóng hay không thì em cần chờ thêm :1cool_look_down:
Một phát all in là xong...:21:. Các anh cố lên!
Để các anh ấy chèn pháo xong, rắc thóc dụ gà thì mình lại làm gà nhé thầy :21:

Status
Not open for further replies.
Back