Bình luận giao dịch hàng ngày 2016

Status
Not open for further replies.
Sao sáng bảo em tẩu hỏa nhập ma?
Tại vừa thấy bán hôm qua, hôm nay thấy cô lái khích lại nhảy vào mua ngay, không giống nhà đầu tư :10:
Khích gì? Chị ấy thương em, nhắc em mua lại. Em làm theo là thể hiện lời cảm ơn đấy. Anh không hiểu ngôn ngữ giao tiếp gì cả :10:
Oạch, mình chuyển nghề thành cô Bán tơ từ lúc nào ấy ròi :5cool_big_smile:

chuẩn chuẩn, chú nào đắc cử ắt có xe con đỗ dài trước cổng :4cool_beauty:
Năm nay các anh có mode chơi mới
ko đặt cây cổ, tranh đá quý như năm xưa nữa mà sưu tầm các loại sâm nhiều năm tuổi để biếu
chắc có tý ảnh hưởng từ văn hóa Hàn trong các phim chiếu trên Dramas

Ai cứu bây giờ ? Ngóc đầu lên là bị mấy đứa T+ nó đập không thương tiếc.
1 phần ko nhỏ cp HAG đc đem đi cầm cố/bảo lãnh nữa, nếu ko giải cứu, giá giảm thêm việc giải chấp sẽ gây hiệu ứng núi lở

Thêm nữa, HAGers bây giờ đa phần chỉ mong gain được 5-7% để mà ... cắt , với áp lực bán như vậy thì điên gì làm bò kéo xe. Dân đầu tư thứ thiệt sẽ nhẩn nha lượm hàng giá thấp cất đó hàng năm. Hàng để lâu không dùng thì rất dễ trở thành hàng kho cho đám sọc seo nó mượn.

Năm nay các anh có mode chơi mới
ko đặt cây cổ, tranh đá quý như năm xưa nữa mà sưu tầm các loại sâm nhiều năm tuổi để biếu
chắc có tý ảnh hưởng từ văn hóa Hàn trong các phim chiếu trên Dramas
vừa chụp đc pô ảnh đẹp tặng chị

1 phần ko nhỏ cp HAG đc đem đi cầm cố/bảo lãnh nữa, nếu ko giải cứu, giá giảm thêm việc giải chấp sẽ gây hiệu ứng núi lở
anh nói cũng có lý nhưng thiếu điểm quan trọng là có giải cứu thì giải cứu túi tiền trước, ai lại đi giải cứu cổ phiếu > bán thu tiền trước nói chiện cứu giá sau :4cool_beauty:
có những cp từng to hơn HAG cả chục lần về vốn hóa, giá vẫn đi 70% đấy thôi:7cool_feel_good:

Status
Not open for further replies.
Back