Bình luận giao dịch hàng ngày 2016

Status
Not open for further replies.
Thế cụ hỏi MMs hộ em với, chứ xem ra lên đến 142 là hết hơi rồi :4:
Voi bành mà cụ cứ muốn đánh như penny trần vài hôm à, quán tính lớn nó phải từ tốn chứ. Mai muốn mua thì rình lúc nó retest mà mua nhá :21:
Cụ có thấy bác gì tư vấn ở nhóm trong SG (có thớt riêng đấy) bảo là BO là mua không ngại ngùng chứ, hàng xịn tích lũy đủ rồi mà :21:

Voi bành mà cụ cứ muốn đánh như penny trần vài hôm à, quán tính lớn nó phải từ tốn chứ. Mai muốn mua thì rình lúc nó retest mà mua nhá :21:
Con này em chỉ muốn mua lúc mới chia tách thôi, chứ giờ em hổng có mua, người nhỏ chỉ làm việc nhỏ thôi, cưỡi voi để MMs :1:

Cụ có thấy bác gì tư vấn ở nhóm trong SG (có thớt riêng đấy) bảo là BO là mua không ngại ngùng chứ, hàng xịn tích lũy đủ rồi mà :21:
Chít roài, em lỡ tay ghi xuống giá 141... đắng nòng quá anh ơi :109:. 3 con cua giấy CSV-BCC-VNM, on the way :20:

:7cool_extreme_sexy_girl::7cool_feel_good::6cool_sure:
Để dành nhang bán 6 tháng cuối năm đi.
6 tháng đầu năm là dành để bán hoa.
Còn không mau lên tàu, giờ đặt lệnh còn kịp chán. Múc đại cổ nào cũng được, nhồi lệnh TSC vài trăm ngàn nào.

Để dành nhang bán 6 tháng cuối năm đi.
6 tháng đầu năm là dành để bán hoa.
Còn không mau lên tàu, giờ đặt lệnh còn kịp chán. Múc đại cổ nào cũng được, nhồi lệnh TSC vài trăm ngàn nào.

đã full nên chỉ múc đc 300k tsc là hết vẹo cả cash a ợ :1cool_look_down:, lướt lấy tiền đóng phí lưu ký thoai :24::24::24:

Status
Not open for further replies.
Back