Bình luận giao dịch hàng ngày 2016

Status
Not open for further replies.
EIB có thể thoát không có nghĩa là nó khỏe mạnh, bởi vì đã phải chịu sự giám sát của NHNN là nguy cơ mất vốn cao, thế mà vẫn có cụ đu trần 2 phiên được, cũng lạ thật.

sáng giờ định kể chuyện nhang đèn mà các ac toàn hô múc húc xúc nên thôi :1cool_look_down:
Có sao đâu cụ @dash177 . Cứ làm những việc cụ thích miễn là đừng tự phong thánh mình nó hơi phản cảm thôi. Như cụ gì bên VF sang F319, đọc văn cụ ấy cứ tưởng cụ ấy được cử xuống trần gian để cứu vớt chúng sinh vậy :1:

Có sao đâu cụ @dash177 . Cứ làm những việc cụ thích miễn là đừng tự phong thánh mình nó hơi phản cảm thôi. Như cụ gì bên VF sang F319, đọc văn cụ ấy cứ tưởng cụ ấy được cử xuống trần gian để cứu vớt chúng sinh vậy :1:
Cụ nào thế?

Năm nay khoai vật ra. Nhìn VNI thì vẫn chưa có vẹo gì, cổ đơn lẻ thì may ra có tí cháo, nhưng mà khó đánh to được :1:
Cụ x2 TK rồi thì cứ yên tâm hưởng thụ thành quả đi, thấy cơ hội thì bỏ chút tiền lẻ chơi cho đỡ buồn cũng được.

:21::24:

• Like
Reactions: TTN
Năm nay khoai vật ra. Nhìn VNI thì vẫn chưa có vẹo gì, cổ đơn lẻ thì may ra có tí cháo, nhưng mà khó đánh to được :1:
:105::105: Khoai mà ăn ầm ầm thế anh. Không khoai thì như nào nữa.
Cụ nào thế?
Người mà ai cũng biết là ai đấy đó anh ha ha :P từ FA qua TA :1::10:

Status
Not open for further replies.
Back