Bình luận giao dịch hàng ngày 2016

Status
Not open for further replies.
Đồng bào chú ý máy bay địch đang cách hà nội 3km , theo quan sát chúng tôi máy bay địch mang rất nhiều bom B52 nặng hạt như là HNG, VCB,VIC ,BVH bà con hãy chuẩn bị bô, chậu để hứng bom nhé:1178:
Em đây hắt hơi liên tục hoá ra câc AC bêu em kinh qué. tí hết giờ em lội post cãi giả nhé
Bác Tường vi yên tâm , cao xạ chĩa đầy dưới đất rồi. phút 89 vào cân hết

a, ma oa ma sắc m óa, vẫn loss 5 line, deal vịt chắc fail quá :9cool_too_sad:
hnay ngày gì mà tt nhiều phết: HSG HHS HPG SBT SHB
upcom tt đến giá trị tổng còn lớn hơn HNX: SAS
ps: dồi hiểu luôn, cp ế của ETFs; giờ tới flc hag
SBT etf chả thèm múc trên sàn luôn :24:

Last edited:
giờ mới cãi giả
Dạo này chị ấy hay mò mẫm đêm hôm với anh Dát đồ mới lên tay vậy đó :24:
Món hấp đại pháp này kinh lắm anh nhoa, hấp xong là đối tượng bị tèo téo teo thành cái xác khô luôn ấy...
à há... lẽ nào, 4t là vì đây :24::24::24:
Nói Cào biết các thầy ấy toàn đóng cửa am cốc, tu đến thượng thừa món Bế Tinh Đại Pháp rồi nên đừng hòng làm gì các thày ấy nhé.
Nhưng cái quý nhất em học được ở VC là những chia sẻ, phân tích , đôi khi khá vụn vặt về cách phân tích một cp . GD tạo đỉnh, tạo đáy, điểm vào hay nhồi hàng an toàn. cũng như ảnh hưởng của vni đến các mã cp trong từng thời điểm .hoặc khi các AC chỉ ra những điểm sai em mắc phải với một cp cụ thể nào đó
Phải nói điều này cực kì hữu ích với người amater như em. Em có thể nói gần 1 năm trờ lại đây các trade của em tiến bộ rõ rệt, kg ăn nhiều % như các anh chị vc nhưng độ an toàn khá cao.
Luôn cám ơn VC .:3D_11:

giờ mới cãi giả

Nói Cào biết các thầy ấy toàn đóng cửa am cốc, tu đến thượng thừa món Bế Tinh Đại Pháp rồi nên đừng hòng làm gì các thày ấy nhé.
Nhưng cái quý nhất em học được ở VC là những chia sẻ, phân tích , đôi khi khá vụn vặt về cách phân tích một cp . GD tạo đỉnh, tạo đáy, điểm vào hay nhồi hàng an toàn. cũng như ảnh hưởng của vni đến các mã cp trong từng thời điểm .hoặc khi các AC chỉ ra những điểm sai em mắc phải với một cp cụ thể nào đó
Phải nói điều này cực kì hữu ích với người amater như em. Em có thể nói gần 1 năm trờ lại đây các trade của em tiến bộ rõ rệt, kg ăn nhiều % như các anh chị vc nhưng độ an toàn khá cao.
Luôn cám ơn VC .:3D_11:
Never mind ....:115:

Status
Not open for further replies.
Back