Bình luận giao dịch hàng ngày 2016

Status
Not open for further replies.
Chúc mừng 8/3 chị em VC.
Chúc chị em không riêng một ngày mà tròn một năm luôn yêu, được yêu, được tôn trọng và được ấm áp trong vòng tay người yêu, ông xã và gia đình.

Ô hay, lần đầu tiên xuất hiện trên TTCK Việt Nam
http://vietstock.vn/2016/03/ijc-ke-hoach-giam-50-von-dieu-le-xuong-1350-ty-737-461201.htm
Có thể thực hiện bằng cách nào nhỉ???
hai cách
một là mua CP quỹ, rồi hủy nó đi....như vậy thì giá ngon còn không xyz....
hai là trả tiền C đông.....như vậy giá giảm, nhà đầu toi hiện hữu lãnh tiền theo mệnh giá chẳng hạn, 1 cách chia cổ tức trá hình không thuế...cái này dân FA mới tính giá bao nhiu là ngon nếu rút 1/1, cô đặc CP hiiiiiiiiiiii

hai cách
một là mua CP quỹ, rồi hủy nó đi....như vậy thì giá ngon còn không xyz....
hai là trả tiền C đông.....như vậy giá giảm, nhà đầu toi hiện hữu lãnh tiền theo mệnh giá chẳng hạn, 1 cách chia cổ tức trá hình không thuế...cái này dân FA mới tính giá bao nhiu là ngon nếu rút 1/1, cô đặc CP hiiiiiiiiiiii
cách nào cũng phải cashout... dòm qua bctc thì chả có xiềng; hóng tư vấn vụ này :3cool_adore:

cách nào cũng phải cashout... dòm qua bctc thì chả có xiềng; hóng tư vấn vụ này :3cool_adore:
thầy chủn!.....hiiiiiiiii
tui đoán cách 1, nhưng lại mỡ nó rán nó kiểu phân bò. có một khoản trái phiếu chuyển đổi 1500 tỏi. nếu để nguyên có khi không đủ trả lãi, bi giờ gom lại ....ép lãi tăng lên sau đó x.. y... z hiiiiiiii

Ui chao, mới sáng ra đã ngập tràn hoa và thơ, thấy may mắn quá khi được sinh ra làm một người phụ nữ.
Cảm ơn các anh, phụ nữ muôn đời vẫn yếu đuối, mong manh, hy vọng là các anh luôn là bờ vai vững chãi cho người phụ nữ của mình tựa vào một cách bình yên nhất.
:3D_13::3D_22::3D_23::3D_24::3D_16:

Ui chao, mới sáng ra đã ngập tràn hoa và thơ, thấy may mắn quá khi được sinh ra làm một người phụ nữ.
Cảm ơn các anh, phụ nữ muôn đời vẫn yếu đuối, mong manh, hy vọng là các anh luôn là bờ vai vững chãi cho người phụ nữ của mình tựa vào một cách bình yên nhất.
thời thế thay đổi mà không chịu nhận nhiệm vụ mới (lãnh đạo thế giới), để men yên tâm công tác (rửa chén) hiiiiii

EVE còn tăng không chị? Để em múc làm quà cho bạn gái 2 con ở nhà.

EVE còn tăng không chị? Để em múc làm quà cho bạn gái 2 con ở nhà.
Ngắn hạn thì chịu thôi em. Ưu điểm là có thương hiệu và tiềm năng thị trường rộng lớn. Nếu không có gì đột ngột xấu đi thì chị vẫn yên tâm nắm giữ lâu dài và không quan tâm đến biến động giá cả.

Status
Not open for further replies.
Back